ดู: 1097|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เปลี่ยน!หน้าอก!เพื่อตัวเอง..สวยได้ตามสั่ง 375 cc. ที่เดอะซิปส์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]

เคยมั้ยค่ะที่อยากทำหน้าอกแต่เกิดความกังวลใจมากมายและมีคำถามกับตัวเองเยอะไปหมด คือถ้าเราทำแล้วจะสวยหรือเปล่า ทำแล้วอันรายไม ทำแล้วต้องจ่ายแพงแน่ๆ เลย ทำแล้วจะต้องดูแลตัวเองยังไง คือคำถามพวกนี้อยู่ในหัวเราแล้วตอนที่เราคิดที่จะทำหน้าอก แต่ว่าการข้อคำตอบให้กับตัวเองไม่ยากเลยค่ะ ในยุคนี้ด้วยการหาข้อมูลไม่ยากเลย ใน Google มีคำตอบให้หมด

จากคนที่กลัวตอนนี้ไม่กลัวแล้วค่ะ เพราะได้คำตอบจากการอ่านข้อมูลก็ลดความกังวลไปได้ 50% ซึ่งเราก็วิเคราะห์ข้อมูลแล้วเราก็ตัดสินใจที่จะโทรไปปรึกษาเดอะซิปส์คลินิกเป็นคลินิกแรกเลย แต่เจ้าหน้าที่แนะนำให้เราเข้าพบคุณหมอ เราก็ไปตามนัดเลยค่ะจากที่เรากังวลกลับกลายเป็นมั่นใจ 100% เลย คือคุณหมอมีคำตอบที่จัดเจนและเทคนิคของการผ่าตัดทำให้เราเชื่อมั่นมากๆ

ก่อนทำก็ต้องเตรียมตัวนะค่ะ 1.ต้องงดพวกวิตามินก่อน 14 วันล่วงหน้า 2. ดูแลตัวเองให้แข็งแรง 3. ไปตรวจสุขภาพตามที่คลินิกระบุ พอถึงวันที่เราต้องผ่าตัดก็ต้องงดน้ำงดอาหารก่อน 7-8 ชม. (อันนี้สำคัญมากๆ ห้ามลืมเลยค่ะ) การเตรียมตัวเท่านี้ อ้อลืมอีกอย่างเตรียมเงินด้วยค่ะ555555 แต่ว่าไม่ต้องกดเงินสดก็ได้นะค่ะ เราไปถึงคลินิกก็แค่โอนเงินส่วนที่เหลือเท่านั้น ถึงคิวแล้วก็แค่ขึ้นห้องผ่าตัดไปทำง่ายๆ เท่านี้ค่ะ ถึงเวลาก็มีพยาบาลมาให้น้ำเกลือสักพักเราก็หลับแบบไม่รู้เรื่องรู้ราวเลย ตื่นมาโอ้ยๆๆๆๆ มีหน้าอกแล้วจ้า

หลังผ่าตัดการดูแลตัวเองสำคัญมากๆ นะค่ะทุกคนคือ 1 กินยาตามหมอสั่ง 2.ไม่ควรอาบน้ำ 7 วัน (เช็ดตัวเอาค่ะ) 3. ไปพบคุณหมอตามสั่ง 4. ไม่ใส่ชุดชั้นในที่มีโครง  5. ดูแลสุขภาพตัวเองดีๆ แค่นี้เองจ้า

*******สรุปสุดท้ายหลังผ่าตัด 2 เดือนได้มาแบบนี้เลยจ้า*******

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้