ดู: 1248|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] บอกต่อเรื่องศัลยกรรมหน้าอก ทำแล้วสวย ทำแล้วดี ที่ Thesib clinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะทุกๆ คนเราชื่อส้มนะค่ะ ไปทำเสริมหน้าอกมาเมื่อ 3เดือนที่แล้ว มีแต่คนถามเพราะว่าไปทำนมที่ไหนดูสวย ดูเหมือนธรรมชาติ เราเป็นคนนี้สัยไม่เคยกั๊กอยู่แล้วบอกหมด คือไม่ได้ปิดบังตัวเองเลย คือบอกทุกคนว่าเราทำหน้าอกผ่านมือหมอดารินทร์ที่ Thesib clinic พอเราบอกแล้วเอารูปโชว์ให้ทุกคนดู คือบอกเป็นเสียงเดียวกันเลยว่า หน้าอกสวยม๊ากๆๆๆๆ คนก็จะถามเยอะว่า ทำแบบไหน เจ็บไม แพงเปล่า ต้องดูแลตัวเองอย่างไร ต้องทำยังไงถ้าอยากไปทำหน้าอก

ไหนๆ ก็ไหนๆ วันนี้เรามีทั้งคำถามและคำตอบมาบอกทุกคนสำหรับคำถามที่โดนถามมา

คำถาม: เสริมหน้าอกมาแพงมั้ย

คำตอบ: ไม่แพงค่ะ จ่ายไม่ถึงแสน

คำถาม: เสริมหน้าอกมันเจ็บหรือเปล่า

คำตอบ: เจ็บค่ะแต่ทนได้

คำถาม: ถ้าอยากจะเสริมต้องทำไงบ้าง

คำตอบ: ต้องติดต่อไปที่คลินิกแล้วก็ปรึกษาคุณหมอก่อนเพื่อปรึกษาก่อนว่าต้องทำกี่ซีซี แล้วก็คุณหมอจะสอบถามเรื่องสุขภาพ

คำถาม: หลังทำแล้วหน้าอกเวลาจับจะมีความรู้สึกมั้ย แล้วหน้าอกนิ่มเปล่า

คำตอบ: ของเรา 3 เดือนคือก็ยังรู้สึกชาอยู่แต่ที่เคยอ่านว่าทำนานไปความรู้สึกก็จะเหมือนเดิม หน้าอกคือนิ่มค่ะ

นี่คือรูปหลังทำของเรา ก่อนทำคัพ A หลังทำมาคัพ C เลยค่ะ

เดี่ยวนี้ใช่ชีวิตง่ายมาก ไม่ต้องใส่ละชุดชั้นในฟองน้ำ ไม่ต้องโกยไม่ต้องดัน  ใส่ชุดอะไรก็สวยดูดีขึ้นเยอะ เราเสริมซิลิดคน Mentor ขนาด 400 cc. ค่ะ  เราก็ตอบคำถามที่คนถามเราให้ทุกคนฟังหมดแล้ว ถ้าใครสนใจอยากอยากเสริมหน้าอกที่เดียวกับส้ม ก็โทรไปติดต่อที่คลินิกที่เบอร์ 088-2228660 หรือ Inbox ไปที่เพจของคลินิกได้เหมือนกันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้