12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: yuybaapoy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] พุ่งนี้ 30 ต.ค.ได้เวลากำจัด(แผล)หมา(กัด)ที่ปากแระคร้า

[คัดลอกลิงก์]
สู้ ๆ ค่ะ
แววสวยมาแล้วค่ะ
เป็นกำลังใจให้ค่ะ ขอให้ริมฝีปากใหม่สวยถูกใจนะคะ ^^"

เห็นแล้วก็เลิกกลัวเลยทีเดียว..​ เพราะเราเองก็มีแผลเป็นคล้ายๆ กับจขกท. เหมือนกัน เด๋วจะตามไปสวยแล้วค่ะ
หายไวๆนะค่ะ สู้ รูปออกมาสวยแล้วค่ะ
สู้ๆ เจ็บปวดกับบาดแผลวันนี้ กับความเลอเลิศไปตลอดชีวิตจร้า
หายไวนะค่ะ มาให้กำลังใจอีกคน
ขอให้สวยสมใจค่า
สู้ๆๆๆนะสวยๆๆๆๆๆๆรวยๆๆๆๆๆๆๆๆ
ปากเปนไงมั่งค่ะ จขกท อยากเหนจังว่าเปนไง

สู้ๆนะค่ะ^^
ขอให้สวยวัน สวยคืนน๊าคร้าาาา
ขอให้หายไวๆ พร้อมกับสวยสมใจนะคะ
รอชมนะจ๊ะ ขอให้ออกมาดีนะ เราก็จะโทรไปจองคิวเร็วๆนี้ค่ะ โทรตอนนี้ สิ้นปีคงจะได้ทำพอดีมั๊ง
หายไวๆน่ะครับบ เป็นกำลังใจให้ครับ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้