ดู: 1237|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] ทำหน้าอกสวยจริง เลยมาเขียนรีวิวบอกต่อ เผื่อเพื่อนๆ สนใจ

[คัดลอกลิงก์]
เสริมหน้าอก ที่ TheSib Clinic โครตสวย เลยมาเขียนรีวิวบอกต่อทุกๆ คน
เอาจริงๆ ทุกวันนี้เราคิดว่าผู้หญิงร้อยละ90 ที่หน้าอกเล็ก สนใจอยากเสริมหน้าอกและก็เขามาอ่านรีวิวกันทั้งนั้น เราก็เป็น 1 ในนั้นค่ะ ที่คลั่งไคล้เรื่องการทำศัลยกรรมมากๆ ดูรีวิวตลอด ว่างไม่ได้คิดอยากจะทำโน้นทำนี่ แพลนในสมองเยอะแต่เงินละ55555 ปีนี้มีเงินทำหน้าอก ก็ทำก่อนจ้าไม่รอแล้ว

เรามีรูปให้ดูหลังจากไปทำกับคุณหมอดารินทร์ สวยหรือเปล่าค่ะ

เสียดายที่รูปก่อนทำเราไม่ได้ถ่ายหน้าอกเอาไว้ ถ้านึกภาพคือเราหน้าอกเล็กแบบไม่ถึงคัพ A เลยค่ะ ต้องใส่ชุดชั้นในประเภทฟองน้ำเท่านั้น แบบอื่นใส่แล้วไม่เต็มหน้าอก ก่อนทำก็คิดนะว่าหน้าอกเล็กขนาดนี้แล้วทำออกมาจะสวยเหรอ นมจะดูหรอกหรือเปล่า แต่พอทำออกมาแล้วคือผลงานคุณหมอประสบการณ์สูงและเก่งมากๆ เสริมหน้าอกเราให้ออกมาโครตสวย ดูเป็นธรรมชาติมากๆ ประนึงแม่ให้มา55555

เราเสริมหน้าอกทรงกลม ขอ Mentor 400cc. คือการกำหนดขนาด คุณหมอจะเป็นผู้ช่วยพิจารณาเพราะปัญหาหน้าอกของแต่ละคนไม่เหมือนกัน เคสเราขนาดฐานหน้าอกเล็กไม่พอแถมหน้าอกหัวนมสูงต่ำไม่เท่ากัน แต่พอคุณหมอผ่าตัดออกมาแล้วคือทุกอย่างเพอร์เฟกต์มาก  ไม่ใช่แค่ผลงานคุณหมอที่เก่งนะค่ะ สิ่งที่เราชอบที่นี่ก็คือเรื่องการบริการจากพนักงานที่ดูแลคนไข้ ดูแลเราเป็นอย่างดูเลย ประหนึงเหมือนญาติพี่น้อง5555 ไลน์ถาม ไลน์คุย กันตลอด

สุดท้ายอยากให้เพื่อน ๆ ที่คิดจะเสริมหน้าอกก็ศึกษาข้อมูลดีๆ ก่อนการตัดสินใจเพราะการเสริมหน้าอกนี่ผ่าตัดค่อนข้างอันตราย กว่าศัลยกรรมอื่นๆ ดังนั้นการเลือกคุณหมอก็สำคัญ ถ้าไม่อยากเจ็บตัวรอบสองละก็ ให้เสริมครั้งเดียวแบบจบสวยเลยดีกว่า เหมือนเราเลือกทำถูกที่ ถูกคุณหมอ เจ็บตัวครั้งเดียวพอค่ะ ได้สวยสมใจเลย วันนี้ก็ขอเขียนเท่านี้ก่อนนะค่ะ ใครมีอะไรสามารถ Comment สอบถามเราได้นะจ๊ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้