ดู: 1163|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] รีวิวหน้าอกหลังทำ 1 เดือน สวยมาก! เสริมมา 400cc ที่เดอะซิปคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
เราอยากมีหน้าอกที่สวย และที่สำคัญทำแล้วต้องปลอดภัยกับตัวเอง ก็ศึกษาการเสริมหน้าอกอ่านรีวิวเยอะหน่อยค่ะ สำหรับเราแล้วหน้าอกใหญ่ก็เป็นสิ่งที่เพิ่มความมีเสน่ห์ให้กับเรา ซึ่งปัจจุบันมีโรงพยาบาลหรือคลินิกเสริมหน้าอกเยอะมากจริงๆ ก่อนทำก็ต้องศึกษาดีๆ เพราะการผ่าตัดเสริมหน้าอกนั้นค่อนข้างสำคัญที่สุด เป็นการผ่าตัดใหญ่ต้องเลือกคุณหมอที่มีความชำนาญและมีประสบการณ์เฉพาะทางจริงๆ  เราเลยเลือกทำกับคุณหมอดารินทร์ ที่เดอะซิปคลินิก

เราเข้าไปปรึกษาหมอดารินทร์ ที่สาขาทองหล่อค่ะ ก็เข้าไปเพื่อปรึกษาและประมาณหน้าอกว่าเราควรใส่ขนาดเท่าไหร่ และคุณหมอจะสอบถามประวัติเบื้องต้นว่าเรามีโรคประจำตัวอะไรมั้ย ของเราคือไม่มีโรคประจำตัว แต่ก่อนถึงวันนับทำเราต้องไปตรวจสุขภาพเพื่อนำผลมาให้คุณหมอก่อนผ่าตัดค่ะ อันนี้ก็เซฟความปลอดภัยมากๆ

วันทำจริงตื่นเต้นมาก พี่พนักงานที่ดูและเราก็ให้กำลังใจเราว่าไม่ต้องกังวลไม่ต้องตื่นเต้น เดียวหลับไปก็ตื่นขึ้นมาก็จะมีหน้าอกเลย พอทำเสร็จจากที่เราคิดว่าต้องเจ็บต้องทนไม่ไหวแน่เลย ที่ไหนได้คือเจ็บนะค่ะแต่ไม่เท่าไหร่ ทำเสร็จนอนพัก 3 ชม. คุณหมอมาตรวจร่างกายก็กลับบ้านเลยได้ค่ะ  ช่วงวันแรกจะแน่นๆ หน้าอกหน่อยเพราะผ้าพันหน้าอกค่อนข้างแน่นเลยค่ะ คือต้องรัดแน่นเพราะไม่ให้ซิลิโคนที่เราทำนั้นเคลื่อนไหว ได้ พอหน้าอกเริ่มเข้าที่ไม่ปวมก็ไม่แน่นแล้วค่ะ  

วันนี้เอารูปแบบละเอียดมาให้ทุกคนได้ดูกันเลยค่ะ
ตั้งแต่ก่อนทำ หลังทำ4, 8, 15, 19 วัน และครบ 1 เดือน

พอครบ 1 เดือน หน้าอกเข้าที่ใส่เสื้อผ้าสวยๆ โชว์เนินหน้าอกได้แล้วค่ะ สวยได้ดั่งใจจริงๆ อยากขอบคุณ คุณหมอดารินทร์ ที่ทำออกมาได้สวยและถูกใจเรา ดูเป็นธรรมชาติ ประสบการณ์เสริมหน้าอกครั้งนี้ถือว่าประสบความสำเร็จ ที่เราได้ศึกษามาก่อน ทำให้เราจ่าย จบ แบบทำแล้วสวยจริงๆ หากใครอ่านรีวิวเราแล้วมีความสนใจอยากเสริมหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์ละก็ เราแนะนำเลยค่ะ ให้โทรติดต่อไปที่คลินิกเพื่อสอบถามข้อมูลได้เลยค่ะ ที่เบอร์ 088-222-8660

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้