ดู: 1095|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] Up Size หน้าอกมาอยากแนะนำเลยค่ะ ทำที่ Thesib Clinic นมสวยดูธรรมชาติมากๆ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เราชื่อไก่นะค่ะวันนี้จะมาแชร์ประสบการณ์หลังไปทำศัลยกรรมเสริมหน้าอกที่ Thesib Clinic คุณหมอที่ทำชื่อคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย ไก่ได้ยินชื่อเสียงของคุณหมอท่านนี้มานานแล้วค่ะ เพราะคนรอบข้างที่รู้จักหลายคนก็เคยผ่านมือหมอท่านนี้เช่นกัน แล้วไก่ก็เลยอ่านรีวิวพวกเว็บต่างๆ ก็จะมีภาพคุณหมอท่านนี้ติดอันดับแพทย์ที่เก่งเรื่องศัลยกรรมเสริมหน้าอกเลยค่ะ คนส่วนใหญ่ที่รีวิวแล้วเราอ่านก็จะพูดเป็นเสียงเดียวกันว่าคุณหมอเสริมหน้าอกสวย ทำออกมาจะดูธรรมชาติมากๆ ทุกเสียง การที่เรามาเขียนรีวิวครั้งนี้จะบอกว่าเราไม่ได้อะไรเลยจากคลินิก แต่สิ่งที่เราได้คือเราทำมาแล้วสวยเลยอยากบอกต่อทุกๆ คนที่กำลังสนใจอยากเสริมหน้าอกอยู่แล้ว จะได้เป็นอีกหนึ่งทางเลือกดีๆ คิดว่าคงมีประโยชน์พอสมควร  เรื่องการบริการของที่นี่ก็รู้สึกประทับใจในการบริการของพนักงานตั้งแต่เข้ามาใช้บริการเลยค่ะ พนักงานดูแลดีตั้งแต่ก่อนผ่าตัดจนหลังผ่าตัดเสร็จก็ยังดูแลคอยไลน์นัดคิวพูดคุยกับเราตลอด

ก่อนทำไก่เป็นคนเนื้อหน้าอกน้อยแถมหน้าอกสูงต่ำไม่เท่ากันด้วยค่ะ

ไก่มีรูปให้ดูด้วยค่ะหลังผ่าตัดเสร็จเดือนกว่า ตอนนี้ชอบมากๆ ไก่ได้หน้าอกใหม่แบบที่เราอยากมี แถมสวยเป๊ะ แบบไม่ดูเป็นบล็อค ดูสวยแบบธรรมชาติ ปลื้มจริงๆ ค่ะ

ก่อนทำตอนแรกก็มีความกังวลใจนะค่ะกลัวทำออกมาแล้วจะไม่สวย จะดูเหมือนของปลอมกลัวนมห่าง นมไม่เท่ากัน ก็ค่อนข้างกลัวและกังวลใจมาก แต่พอได้ทำแล้วก็อย่างที่ทุกคนได้เห็นภาพกัน คือต้องยกนิ้วให้คุณหมอดารินทร์จริงๆ มีคนคงสงสัยว่าแล้วถ้าสนใจอยากจะติดต่อหรือพูดคุยปรึกษาก่อนต้องติดต่อทางไหน จริงๆ ติดต่อได้หลายทางแต่เราใช้ @line ซึ่ง Add เพิ่มเพื่อน@Thesibclinic ก็สามารถสอบถามข้อมูลได้ทั้งโปรโมชั่นหรือรายละเอียดเบื้องต้น แต่ถ้าอยากโทรก็โทรได้ที่ Call Center 088-2228660  

่ก่อนที่ไก่จะจองคิวแล้วก็ทำก็อย่างที่บอกเราใช้ @line พูดคุยก่อนแล้วพนักงานเขาก็จะนัดคิวให้เราเข้าไปปรึกษากับคุณหมอที่สาขาทองหล่อ เมื่อพูดกับคุณหมอแล้วเลือกขนาดซิลิโคน คุณหมอแนะนำให้เราเสริมที่ 375 cc. ทรงกลม พอตกลงใจจ่ายมัดจำแล้วก็กลับบ้านไปเตรียมตัวก่อนเลย ซึ่งก่อนจะทำเราก็ต้องศึกษาก่อนว่าเราต้องเตรียมตัวอย่างไร ก็ต้องไปตรวจสุขภาพตามที่คุณหมอระบุ ส่งผลตรวจก่อนล่วงหน้า 1 วันค่ะ วันที่ทำต้องเตรียมตัวพาญาติ พาใครก็ได้มาเป็นเพื่อน สิ่งที่ต้องงดก่อนทำศัลยกรรมคือ อาหารเสริม แล้วก็ยาบางชนิดเช่น แอสไพริน ไอบูโพรเฟน และวาร์ฟารีน เราเคยอ่านคือยาพวกนี้จะส่งผลให้เลือกแข็งตัวได้ยากทำให้เวลาผ่าตัดจะเสียเลือดเยอะ ดังนั้นควรงด แล้วก็แอลกอฮอล์อย่างน้องต้อง 3-4 สัปดาห์จะดีมาก  เมื่อถึงวันนัดทำศัลยกรรมต้องงดน้ำงดอาหารก่อน 8 ชม. แล้วเลือกชุดที่ใส่ง่ายเป็นกระดุมเปิดด้านหน้า แต่ปฎิบัติเตรียมตัวเพียงเท่านี้ เราก็มั่นใจในการผ่าตัดแล้วค่ะ ไก่ขอให้กำลังใจเพื่อนๆ ทุกคนนะค่ะ ที่อยากจะเสริมหน้าอกอย่างที่บอกถ้าไก่จะแนะนำก็ขอแนะนำที่นี่แหละค่ะ ทำแล้วจะไม่ผิดหวังแน่นอน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้