ดู: 1273|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] นม นม นม นมสวย นมใหญ่ วันนี้ถือโอกาสมาบอกต่อคนอื่นๆ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
หลังจากอ่านรีวิวของเพื่อนๆ แล้วไปเสริมหน้าอก วันนี้เราก็ถือโอกาสมาเป็นคนรีวิวเองบ้างค่ะ

เราชื่อวิค่ะ อายุ 29 ปี อาชีพขายของออนไลน์ก็มีไลฟ์สดขายอยู่เป็นประจำ คือคิดอยู่แล้วว่าจะเสริมหน้าอกแต่รอจังหวะโอกาส พอช่วงปลายปีที่แล้วเราหยุดขายของเกือบอาทิตย์ก็เลยตัดสินใจทำหน้าอกเลย  เดิมเรารูปร่างผอม สูง 162  น้ำหนัก 46  คือหุ่นดีมาก แต่นมไม่มี ไม่มีเลยค่ะ แม่ให้มาน้อยมากจริงๆ ทุกอย่างพ่อแม่ให้มาดีหมด ยกเว้นนมหนี่แหละค่ะ เสียดายที่ไม่มีรูปก่อนทำให้เพื่อนๆ ได้ดูกัน

มาต่อกันเลยดีกว่า เรื่องของเรื่องที่เลือกทำหน้าอกที่ The sib clinic คือความบังเอิญที่เราไปงานเลี้ยงบ้านเพื่อนสนิท ก็คุยกันเมาท์กันเรื่องผู้หญิงๆ ก็มีแต่ทักกันใครสวยขึ้นก็อวยกัน ซึ่งเพื่อนในกลุ่มไปทำนมที่นี่มาก็เลยมาบอกเล่าสู่กันฟัง ด้วยความที่เราเป็นคนอยากจะทำหน้าอกอยู่แล้วพอฟังเพื่อนเล่า ถามไปถามมา เพื่อนโชว์ให้ดูเลยค่ะว่าทำแล้วหน้าอกจับแล้วนมนิ่มมาก เหมือนหน้าอกแท้ๆ เลย เท่านั้นแหละ วันรุ่งขึ้นเราโทรไปปรึกษาที่คลินิกเลยค่ะ

เมื่อถึงวันนัดพบคุณหมอก็ได้พบกับคุณหมอดารินทร์ ซึ่งเป็นเจ้าของคลินิก ดูคุณหมอใจดี ให้คำแนะนำเราดี๊ดี พอเปิดหน้าอกให้คุณหมอดู คุณหมอพูดเลยว่าควรใส่ทรงกลมขนาด 375 cc. จะพอดีตัว ไม่เล็กและไม่ใหญ่จนเกินไป

"เอารูปปัจจุบันหลังทำ 5 เดือน มาให้ชมจ้า"

ขอเล่าตอนทำหน้าอกให้เพื่อนๆ ได้ฟังกัน หลังจากที่อยู่ในห้องผ่าตัดจนถึงเวลาพักฟื้นก็ใช้เวลาประมาณ 5-6 ชม. ก่อนที่จะกลับบ้านได้ อาการโดยรวมที่จำได้คือก็จะมึนๆ งงๆ น่าจะเกิดจากยาสลบอยู่ วันแรกก็จะเจ็บค่ะ ระบมอยู่เพราะพึงจะผ่าตัดใหม่ๆ จำได้เป็นอย่างดี ช่วงวันแรงเวลาจะลุกเข้าห้อง้ำ ต้องให้แฟนมาด้วยพยุงตัวเดินเข้าห้องน้ำ พอได้สัก 2-3 วันก็สามารถเดินได้ปกติแล้วค่ะ   

พอครบ 2 สัปดาห์คุณหมอก็จะนัดมาตัดไหม เห็นหน้าอกตัวเองคือแทบไม่เห็นรอยช้ำเลย ปลื้มมากค่ะ คุณหมอมือเบาจริงๆ  เพื่อนๆ คนไหนเปลี่ยนแปลงตัวเอง อยากมีหน้าอกสวยละก็ เราแนะนำที่ The sib clinic
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้