ดู: 1441|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เราไปเสริมหน้าอก ความปังก็มาเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ทำนมปังมากค่ะ ปังทั้งการงาน ปังทั้งความรัก จากที่เมื่อก่อนการแต่งตัวเราต้องใช้ตัวช่วยมากตลอดระยะเวลาเกือบ27ปี ตามอายุ แต่ทุกวันนี้ไม่ต้องมีตัวช่วยแล้วค่ะ ทำนมแล้วจะใส่ชุดอะไรก็ได้ไม่อายด้วย ทำให้เพิ่มความสุขในชีวิตเราได้ คนรอบข้างและเพื่อนๆ ในโซเซียลยังเขามาทักเวลาเราโพส ชุดไปเที่ยวปกติ แต่ก็มีแอบๆ โชว์เนินบ้างอะไรบ้าง จนเพื่อนบางคน inbox มาถามเลยจ้า เธอไปทำนมเหรอ ทำนมที่ไหร่ เท่าไหร่ ทำแล้วเจ็บมั้ย อะไรยังไง5555 ถามเยอะมากค่ะ

เราบอกทุกคนไปตามตรงว่าเราทำนมมา 400cc. ที่ The sib clinic รู้จักที่นี่ก็เพราะเว็ปนี้แหละค่ะ อ่านรีวิวจนสนใจอยากจะทำกับคุณหมอดารินทร์เลย เราเสริมหน้าอกมาเดือนธันวาคมปีที่แล้ว ซึ่งงงมากลูกค้าของคลินิกแน่นไปหมด คิดในใจเราคงเลือกถูกที่แล้วแหละ ถ้าไม่โอเคจริง คงไม่มีลูกค้าแน่นได้ขนาดนี้ คิวเราได้ทำตอนปลายปี ซึ่งดีนะเป็นวันหยุดยาว ทำนมเสร็จก็พักผ่อนยาวๆ 5วัน

ขอโชว์หน้าอกตัวเองให้เพื่อนๆ ได้เห็นกัน อันนี้หลังทำ3เดือนกว่าๆ ค่ะ

คือสวยมากๆๆ  ดีมากๆๆ  หน้าอกนิ้มมากๆๆ  ทำออกมาดูเป็นธรรมชาติ

ก่อนที่จะถึงวันผ่าตัดก็ต้องเตรียมตัวให้พร้อมเรื่องของร่างกาย แล้วก็ต้องพร้อมเรื่องเงินที่ต้องชำระด้วย ขอดีของการผ่าตัด ที่นี้คือทำเสร็จก็ไม่ตอนนอน แค่พักฟื้นไม่กี่ชั่วโมง ตอนแรกของการตื่นลืมตาขึ้นมาหลังผ่าตัด เรามองตัวเองเลยว่านมใหญ่มั้ยแต่ก็จะมองไม่เห็นหรอกเพราะมีผ้าพันไว้ พอเริ่มดีขึ้นคุณหมอมาดู มาตรวจก็ลุกขึ้นกลับบ้านได้เลย ก็จะมีอาการแน่นหน้าอก รู้สึกอึดอัด ช่วงแรกที่ต้องดูแลตัวเองคือการกินยาตามหมอสั่ง การรักษาความสะอาดตรงแผล และการกินอาหาร

เป็นยังไงกันบ้างค่ะเพื่อนๆ วันนี้ก็ขอบอกเล่าบอกต่อเท่านี้ หากเพื่อนคนไหนสนใจลองไปปรึกษาก่อนก็ได้นะ ปรึกษาฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย ติดต่อไปที่ Call Center 088-2228660 ได้เลยจ้า

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้