ดู: 1177|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวเสริมหน้าอก คุณนิ้ง คุณหมอดารินทร์ The SIB Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้นิ้งจะมารีวิวการเสริมหน้าอก กับหมอดารินทร์ ที่เดอะซิบส์คลินิกให้ฟังกันค่ะ คือที่มารีวิวก็คือไม่ได้ถูกจ้างหรืออะไรนะคะ อันนี้มารีวิวเพราะประทับใจล้วน ๆ เลยค่ะ ก่อนอื่นก็ไปดูก่อนทำได้เลยค่ะ ว่าเป็นยังไง

นี่คือก่อนทำของนิ้งนะคะ คือบอกเลยว่าเป็นคนที่มีเนื้อหนเอกค่ะ แต่มีน้อยมาก และอีกปัญหาหลัก ๆ ของนิ้งก็คือ หน้าอกไม่เท่ากันค่ะ ถ้ามองมุมตรงจะเห็นว่าความสูงต่ำไม่เท่ากัน นี่เลยเป็นเหตุผลที่นิ้งอยากจะเสริมหน้าอกค่ะ และที่นิ้งได้ตัดสินใจเลือกมาทำที่นี่ก็เพราะ นิ้งมีเพื่อนที่เคยทำจากที่นี่ไป แนะนำกันมา เราเลยตัดสินใจเข้ามาดูรีวิวเพิ่มเติม ก็เห็นหลาย ๆ เคสที่หลังจากที่ทำไปคือดีขึ้นทุกเคสเลย นิ้งเลยตัดสินใจทักเพื่อสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม คุยไปคุยมาก็ได้มีการนัดเข้ามาปรึกษากับคุณหมอ และวันที่เข้ามาปรึกษาก็ได้คำแนะนำดีมากค่ะ และคุณหมอก็ได้แนะนำให้ย้ายปานนมด้วย เพื่อที่จะแก้ไขความไม่เท่ากัน ส่วนตัวก็คือคิดตามที่หมอพูดเลย เพราะถ้าเสริมไปแบบปกติ เสริมยังไงความสูงต่ำของปานนมก็ไม่เท่ากัน หมอคือรู้จุดจริง ๆ ค่ะ หลังจากที่ได้คุยกับหมอเสร็จก็เป็นขั้นตอนการทำแล้วค่ะ ตอนที่ทำก็ไม่ค่อยตื่นเต้นเท่าไหร่ ในใจคืออยากสวยมากกว่า 55555 ตอนทำก็ไม่มีไรมากค่ะ หมอก็ให้เราดมยาแล้วก็หลับไป ตื่นมาก็เสร็จแล้ว ไม่มีอะไรเลย หลับสบายมาก เดี๋ยวไปดูตอนปัจจุบันเลยดีกว่า ว่าจะเป็นยังไง

อันนี้ก็ครบเดือนแล้วนะคะ ก็อาจจะยังดูบวม ๆ อยู่บ้าง แต่ส่วนตัวคือชอบเลยค่ะ และตอนที่เข้ามาพบหมอ หมอก็ได้บอกว่าประมาณ 3-6 เดือนจะเข้าที่มากกว่านี้ เดี๋ยวยังไงจะมาอัพเดทให้ดูกันอีกทีนะคะ

หลังจากที่ทำมาก็มีคนทักเยอะมากค่ะ ถามกันมาเพียบเลย ว่าทำที่ไหน สวยมาก เข้ากับนิ้งมาก ได้ยินแบบนี้ก็รู้สึกชื่นใจอยู่นะ มันฟังแล้วรู้สึกมั่นใจขึ้นเยอะเลย และก็สุดท้ายนี้นะคะ นิ้งก็อยากจะฝากถึงเพื่อน ๆ ที่กำลังมองหาคลินิกที่น่าเชื่อถือ และปลอดภัย นิ้งแนะนำที่นี่เลยค่ะ คุณหมอเก่งและน่ารักมาก ๆ พี่ ๆ ที่คลินิกก็ดูแลดีมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้