ดู: 1228|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวตัดไขมันกระพุ้งแก้ม โดยคุณหมอดารินทร์ The sib clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ กลับมาเจอกันอีกแล้ว หลังจากที่มิกซ์เคยรีวิวการเสริมจมูกไป วันนี้ก็จะมารีวิวการตัดไขมันกระพุ้งแก้มให้ฟังกันครับ

นี่เป็นก่อนทำของมิกซ์นะครับ คือมิกซ์เนี่ย เป็นคนที่ค่อนข้างที่จะมีปัญหาแก้มใหญ่มาก ๆ เป็นคนแก้มเยอะตั้งแต่เด็ก ทำยังไงก็ไม่หาย มิกซ์เลยหาวิธีที่จะทำยังไงก็ได้ให้แก้มหาย ศึกษาอยู่นานพอสมควรเลยครับ จนมาเจอการตัดไขมันกระพุ้งแก้ม มันคือการตัดไขมันออกไปเลย เลยคิดว่ามันน่าจะโอเคกว่า มิกซ์เลยตัดสินใจทำ

ตอนทำก็ไม่เจ็บเลยครับ ฟิลเหมือนมาทำฟัน แต่ไม่ได้เจ็บเหมือนตอนทำฟันนะครับ สบายมาก ไขมันออกมาเยอะมากครับ จริง ๆ มันเยอะกว่านี้อีกนะครับ เดี๋ยวไปดูผลลัพธ์หลังทำกันดีกว่าครับ

อันนี้ก็เดือนกว่าแล้วนะครับ ที่มิกซ์ตัดไขมันกระพุ้งแก้มไป ส่วนตัวก็เห็นการเปลี่ยนแปลงของตัวเองนะครับ ว่าแก้มดูเล็กลง เพื่อน ๆ ที่ทำงานก็ทักกันเยอะ ถามกันต่าง ๆ นานา ว่าทำที่ไหน ก็คือประทับใจเลยครับ

และสุดท้ายนี้ มิกซ์ก็อยากจะฝากถึงเพื่อน ๆ ที่กำลังมีปัญหาคล้ายมิกซ์นะครับ ลองศึกษาหาข้อมูลและตัดสินใจกันดี ๆ แต่ถ้าให้ดีก็มาที่นี่เลยครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้