ดู: 1237|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวร้อยไหม โดยคุณหมอดารินทร์ The SIB Clinic

[คัดลอกลิงก์]

สวีดัด สวัสดีค่ะ วันนี้แบมมารีวิวการร้อยไหม กับคุณหมอดารินทร์ ที่เดอะซิบส์คลินิกอีกแล้ว หลังจากที่ได้รีวิวการตัดไขมันกระพุ้งแก้มไปครั้งนึง ซึ่งเท้าความก่อนว่าหลังจากที่ตัดไขมันกระพุ้งแก้มไป แก้มแบมก็ดูยุบลง แต่ปัญหาก็คือแก้มแบมยังห้อยอยู่เลย เลยอยากแก้ปัญหาในจุดนี้ และอีกปัญหาก็คือแบมเป็นคนที่ปัญหากรอบหน้าไม่ชัดด้วย เลยตัดสินใจที่จะมาร้อยไหมค่ะ และที่แบมตัดสินใจทำก็เพราะแบมได้ศึกษาข้อมูลมาค่อนข้างเยอะพอสมควรเลย ตอนที่ปรึกษาเพื่อน เพื่อนก็แนะนำให้ไปฉีดนู่นนี่นั่น แบมคิดว่ามันวุ่นวาย ตั้งทำซ้ำ ๆ ถึงจะเห็นผล แต่การร้อยไหมมันคือการดึงยกขึ้น และเห็นผลหลังทำทันทีเลย นี่แหละคือเหตุผลที่แบมอยากทำ

อันนี้เป็นขั้นตอนการทำนะคะ ก็บอกเลยว่าหลาย ๆ คนอาจจะคิดว่าการร้อยไหมต้องเจ็บมากแน่ ๆ แต่คือมันไม่ได้เจ็บอย่างที่คิดค่ะ เดี๋ยวไปดูหลังทำเลยดีกว่า ว่าจะออกมาเป็นยังไง

นี่ก็เป็นหลังทำทันทีเลยนะคะ ก็จะมีรอยแผลอยู่บ้าง ก็แบมก็ร้อยไหมไปประมาณ 10 กว่าเส้นนะคะ จำไม่ได้เป๊ะ ๆ ว่ากี่เส้น 5555555 ก็จะมีแก้ม 2 ข้าง แล้วก็มีใต้คางเก็บเหนียงค่ะ เดี๋ยวไปดูวันต่อ ๆ ไปเลยดีกว่า ว่าจะเป็นยังไง

ครบ 7 วันแล้วนะคะ ก็รู้สึกได้เลย ว่าหน้ายกขึ้นจริง ๆ กรอบหน้าก็ดูชัดขึ้นด้วย

หลังทำนะคะ อันนี้เป็น 18 วัน ก็คือหน้าเรียวขึ้นจริงค่ะ คนรอบข้างก็ทักว่าหน้าเรียวขึ้น กรอบหน้าชัดขึ้นเยอะเลย ส่วนตัวก็คือประทับใจมากค่ะ สำหรับหลาย ๆ คน ที่มองภาพไม่ออก เดี๋ยวแบมทำภาพเทียบชัด ๆ มาให้ดูด้วยค่ะ

นี่ค่ะ เทียบให้เห็นทุกมุมชัด ๆ เลย ก็ไม่ผิดหวังค่ะ ที่ตัดสินใจมาทำ เพราะก่อนจะตัดสินใจทำก็ไม่คิดว่าผลลัพธ์จะชัดเจนขนาดนี้ ก็สำหรับใคร ๆ ที่สนใจอยากหน้าเรียวขึ้นแบบรวดเร็ว ก็แนะนำที่เดอะซิบส์คลินิกค่ะ คุณหมอเก่ง ปลอดภัย และดีค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้