ดู: 1341|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวเสริมจมูก โดยคุณหมอดารินทร์ The SiB Clinic

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีครับ วันนี้มิกซ์จะมาแชร์ประสบการณ์การเสริมจมูก กับคุณหมอดารินทร์ ที่เดอะซิบส์คลินิกครับ คือหลาย ๆ คนก็จะมองว่ามิกซ์เป็นคนที่มีสันจมูกอยู่เลย แต่ส่วนตัวมิกซ์ไม่ชอบทรงนี้ครับ เพราะปลายจมูกมิกซ์มันงุ้มลง คือมิกซ์อยากได้ปลายจมูกเชิด ๆ เลยตัดสินใจทำ และที่มิกซ์ตัดสินใจมาทำ ก็เพราะมีเพื่อนแนะนำกันครับ และก็มีหาข้อมูลเอาเองเพิ่มเติม ในวันที่เข้ามาปรึกษากับคุณหมอ ก็ให้คำแนะนำได้ตรงจุดเลยครับ และในวันทำมิกซ์ก็ไม่ตื่นเต้นเลยครับ อยากเห็นแล้วว่าจมูกทำเสร็จออกมาแล้วจะเป็นยังไง และเพื่อนรอบตัวมิกซ์ก็มีแต่คนบอก ว่าตอนฉีดยาชาเจ็บมาก แต่ส่วนตัวมิกซ์คือไม่เจ็บเลยครับ คุณหมอมือเบามาก เดี๋ยวไปดูหลังทำกันเลยแล้วกัน ว่าเป็นยังไง

อันนี้เป็นหลังทำทันทีครับ ก็จะมีช้ำบ้างนิดหน่อย อันที่จริงมิกซ์เสริมจมูกพร้อมกับการตัดไขมันกระพุ้งแก้มเลยนะครับ แต่เดี๋ยวจะมารีวิวให้ดูกันอีกทีนะครับ

อันนี้ครบ 3 อาทิตย์ครับ ตอนแรกจะรอ 1 เดือนแล้วค่อยรีวิว แต่ติดที่ทำตาสองชั้นซะก่อน 55555555 เดี๋ยวรอเข้าที่จะมาอัพเดทให้ดูอีกทีนะครับ ส่วนตอนนี้ก็รู้สึกโอเคมากครับ เป็นทรงที่อยากได้เลย และเพื่อนรอบข้างก็มีแต่คนสนใจ ถามกันเยอะมากเลยครับ ว่าทำมาจากไหน มีคนถามเยอะจนอยากจะสมัครเป็นเซลล์เลยครับ 555555 มิกซ์ทำรูปเทียบมาให้ดูกันชัด ๆ ด้วยนะครับ

เป็นยังไงกันบ้างครับ แต่ส่วนตัวมิกซ์ชอบมากเลย รู้สึกหน้าดูเปลี่ยน และหน้ามีมิติมากขึ้นด้วย ไว้รอทุกอย่างเข้าที่ จะมาอัพเดทให้ดูกันอีกทีนะครับ สุดท้ายนี้มิกซ์ก็อยากจะฝากถึงเพื่อน ๆ ที่กำลังมองหาคลินิกศัลยกรรมที่ดีและปลอดภัย บอกเลยครับว่าที่เดอะซิบส์สามารถเนรมิตให้ได้แน่นอนครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้