ดู: 1025|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิร้อยไหม โดยหมอดารินทร์ The SIB Clinic

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ พอลลี่นะคะ  วันนี้มาแชร์ประสบการณ์การร้อยไหม กับคุณหมอดารินทร์ ที่เดอะซิบส์คลินิกให้ฟังกันค่ะ มาเข้าเรื่องกันเลยแล้วกัน คือพอลลี่เป็นคนที่แก้มย้อยค่ะ ไปฉีดมาหลายที่ก็กลับมาเหมือนเดิม เลยอยากหาวิธีที่จะช่วยให้แก้มยกขึ้นเพราะไม่อยากเสียเงินฉีดบ่อย ๆ เลยมาเจอการร้อยไหม พอลลี่ไปอ่านข้อมูลอ่านรีวิว ก็รู้ว่าผลลัพธ์มันอยู่ได้นานกว่าการฉีดทั่ว ๆ ไป เลยตัดสินใจที่จะอยากทำ ตอนนั้นก็หาข้อมูลพอสมควรเลยค่ะ ว่าจะทำที่ไหนดี จนได้มารู้จักกับคุณหมอดารินทร์ที่เดอะซิบส์ค่ะ เลยศึกษาข้อมูลหมอเพิ่มเติมจนสุดท้ายก็มาตัดสินใจทำ และวันที่นัดเข้ามาปรึกษากับคุณหมอก็เล่าถึงปัญหาให้คุณหมอฟัง ว่าเรามีปัญหาอะไรบ้าง คุยกันเสร็จสรรพก็นัดวันทำ พอมาถึงวันทำ ก็พร้อมมากค่ะ เพราะอยากสวยแล้ว 5555555

ตอนทำก็สบาย ๆ ค่ะ ไม่เจ็บอย่างที่คิดเลย ไปดูกันดีกว่า ว่าจะออกมาเป็นยังไง

นี่เป็นหลังทำทันทีนะคะ จะเห็นได้ชัดเลย ว่าหน้าพอลลี่ยกขึ้น

7 วันแล้วค่ะ หน้าตอนนี้หน้าก็ไม่ตึงแล้ว มีคนทักด้วยค่ะ ว่าหน้าเรียวขึ้น ส่วนตัวก็ประทับใจมากค่ะ ไม่ผิดหวังเลยที่ตัดสินใจมาทำ

สุดท้ายนี้ก็อยากจะฝากถึงเพื่อน ๆ ที่อยากหน้าเรียวขึ้นโดยเห็นผลทันที พอลลี่แนะนำที่นี่เลยค่ะ คุณหมอมือเบา และมากความความสามารถด้วยค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้