ดู: 1004|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิว Ulthera โดยหมอดารินทร์ The SIB Clinic

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ อ้อมนะคะ วันนี้อยากจะมาเล่าประการณ์ที่ได้มาทำ Ulthera กับคุณหมอดารินทร์ ที่เดอะซิบส์คลินิกให้ฟังนะคะ ที่ตัดสินใจมาทำที่นี่ก็เพราะอ้อมเชื่อใจและไว้ใจให้คุณหมอดารินทร์ดูแลค่ะ และที่เลือกมาทำก็อยากจะให้ใบหน้าของอ้อมยกกระชับขึ้นด้วย เลยตัดสินใจมาแก้ไขปัญหาในจุดนี้ และตอนที่เข้ามาทำก็ไม่ได้กังวลอะไรเลยค่ะ รู้สึกสบายมาก ไม่ได้เจ็บเหมือนอย่างกับที่หลาย ๆ คนบอกเลย

นี่เป็นตอนหลังทำทันทีนะคะ ก็อาจจะเห็กันไม่ค่อยชัด อ้อมมีรูปเทียบมาให้ดูด้วยค่ะ

ส่วนตัวอ้อมก็รู้สึกโอเคค่ะ ใบหน้ายกกระชับขึ้นและรู้สึกว่าเหมือนใบหน้าได้พักผ่อนเต็มที่ และก็รู้สึกไม่ผิดหวังเลยค่ะ ที่ได้เข้ามาแก้ไขปัญหาที่นี่ หลังจากที่ทำไปอ้อมก็ร็สึกมีความมั่นใจยิ่งขึ้นด้วย และสุดท้ายนี้นะคะ อ้อมก็อยากจะแนะนำเพื่อน ๆ ที่กำลังมีปัญหาอยากจะแก้ไขปัญหาแบบอ้อม อ้อมแนะนำที่นี่เลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้