ดู: 1731|ตอบกลับ: 0

[รีวิวศัลยกรรม] สวยไม่หยุด ฉุดไม่อยู่ คุณแม่บันนี่2014 มาอัพสวย ยกกำลังสอง

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ “จีจี้”  กัญญ์ณปภัสร มนัสวสุนันท์ เป็น BUNNY PLAYBOY 2014 ยังไม่ลืมกันใช่ไหมเอ่ย ?

ตอนนี้ “จีจี้” มีปัญหาเรื่อง จุดด่างดำจากรอยสิว แก้มเยอะ แล้วก็รูขุมขนกว้าง ศึกษาอยู่หลายที่ เห็นว่าที่โรงพยาบาลเอเชีย ขึ้นชื่อในเรื่องของการปรับรูปหน้าเรียว ก็เลยตกลงเข้ามาทำที่นี่ค่ะ มาให้คุณหมอช่วยดูแลเรื่องผิวหน้าของ“จีจี้” อยากให้หน้าใส ดูเด็กตลอดเวลา

ตอนเข้าไปปรึกษากับคุณหมอมิ้งค์ หมอแนะนำให้“จีจี้ทำ” Hifu เพื่อยกกระชับ สลายไขมันหน้า ส่วนBrightening laser ช่วยลดจุดด่างดำที่เกิดจากสิว เผยผิวขาวใสเรียบเนียน และBotox ลดริ้วรอยบนใบหน้า

หลายคนถามว่า ทำ Hifu เจ็บไหม สำหรับ“จีจี้” จีจี้ว่ามันแค่รู้สึกจี๊ดๆ มากกว่า ไม่เจ็บเลยนะ หลังจากทำเสร็จก็ ไม่บวม แต่ผลลัพธ์ที่ได้จะเห็นทันทีแค่ 20% และจะเห็นผลชัดเจนหลังจากนี้ประมาณ 2-3 เดือน และจะอยู่กับเราประมาณ 1 ปี ขึ้นกับแต่ละบุคคลค่ะ

สำหรับที่โรงพยาบาลเอเชีย พนักงานดูแลดีมากกกก คุณหมอน่ารักเป็นกันเอง ประทับใจมากค่ะ โดยเฉพาะผลลัพธ์บนใบหน้า“จีจี้” รู้สึกว่าหน้ามันเล็กลงอย่างเห็นได้ชัด ความหย่อนคล้อยลดลง หน้าได้รูปสวยคมขึ้น เพราะตอนแรก “จีจี้” มีแก้มเยอะ แต่ตอนนี้หน้าคือยกขึ้นแบบยกจริงๆ แล้วเรารู้สึกได้ เราจับหน้าตัวเองแล้วมันเล็กลง รูขุมขนมันกระชับขึ้นจริงๆ

หลังทำไปเดือนกว่าๆๆ โอ้แม่เจ้า หน้ามีมิติขึ้น แฮปปี้มากกับการทำครั้งนี้ ออกงานมั่นใจมากเลย แต่งหน้าติดทนกว่าเดิมอีก ไม่ต้องโบก "ไพรเมอร์" อีกต่อไปเลยจ้า สาวๆหรือหนุ่มๆก็สามารถแวะเข้ามาทำ Skin ได้ที่โรงพยาบาลเอเซีย ขอ confirm อีกเสียงว่าที่นี้ ดีจริงๆค่ะ

ขอทิ้งท้ายนะคะว่า “จีจี้” มีแพลนที่จะเข้ามาแก้หน้าอกที่นี้ เร็วๆนี้ ก่อนหน้านี้จีจี้เคยเสริมมาแล้ว 2 รอบ รอบแรกรู้สึกธรรมชาติไป รอบ2อยากแก้เพราะว่า จีจี้มีน้อง ก็เลยทำให้หน้าอกคล้อย และเห็นขอบซิลิโคน ตอนนี้ทางโรงพยาบาลเอเซีย มีโปรโมชั่นเสริมหน้าอกเริ่มต้น 39,000.- ดมยาโดยวิสัญญีแพทย์ หรือใครมีโรคประจำตัวหรือแพ้ยา ที่นี่มีหมออายุรแพทย์ที่คอยดูแลและปรับยาให้ สำหรับคนที่สนใจจะทำSkinแบบจี้จี้ หรือ สนใจทำศัลยกรรม ก็สามารถทักไปสอบถามทางโรงพยาบาลโดยตรงได้เลยนะคะ ฝากติดตามจีจี้ด้วยนะคะ

ทักไปปรึกษาได้เลยค่ะ  
Call center : 02-199-9999
Facebook : โรงพยาบาลเอเซีย
Instargram : asiahospital
Youtube : โรงพยาบาลเอเซีย
Line : @asiasurgery

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้