ดู: 7422|ตอบกลับ: 1

[เสริมคาง] หน้าเรียวถาวร.. คางละมุมรับเข้ากับหน้า

[คัดลอกลิงก์]
เสริมคาง เพิ่มความมั่นใจรับปีใหม่

ใกล้ปีใหม่แล้ว เราต้องสวยขึ้น ประโยคฮีลที่อยู่ในใจก่อนทำคาง ลุยค่ะ หารีวิวเยอะมาก
และถามคนรอบข้างไปทำที่ไหนมาบ้างเพราะไม่ได้ทำอะไรกับหน้าเลย เป็นครั้งแรกก็ขอเลือกคางเลย
เพราะเป็นคนคางตัดมากๆ แบบเห็นได้ชัดเจนเลยค่ะ

รูปก่อนทำนะคะ มีแต่คนทักว่าทำไมไม่ไปทำคาง นอกนั้นโอเคแล้วจะได้รับกับหน้า
โดนทักตลอดจนตัดสินใจทำคางแต่ขอแผลนอกนะคะ ใจยังไม่ถึงแผลใน5555 เพื่อนไปทำมาบอกเจ็บ ขอเซฟตัวเองก่อน

ก่อนทำก็จะมีให้ไปเปลี่ยนชุด บวมปาก และเราขอซื้อยาลดบวมฉีดเข้าเพิ่มด้วยจะได้หายไวไว
ตอนทำก็ตอนฉีดยาชาจริงๆค่ะ เรียกได้ว่าสะดุ้งกันไปหลายรอบ พอยาชา 5 -10นาที
ไม่มั่นใจแต่จำได้ว่าหมอเปิดเพลง ประมาณ 3 เพลงค่ะ

คางมาแล้ว ความรู้สึกไม่นานมากนะคะไม่ถึงเชียงใหม่ ตอนเสร็จแล้วยังร้องเพลงชิวๆ ในใจอยู่เลย
พี่มาเรียกว่าเสร็จแล้ว อยากเห็นแล้วค่ะ ไม่ได้มีรูปหลังทำเพราะไม่ได้ถ่ายไว้ แต่ส่วนตัว มันเปลี่ยนไปเลยหรอ ชอบบบบ
พี่มาติดตรงคางให้ กันแผลติดเชื้อ หลังทำนะคะ รูปจะเห็นได้ถึงความเปลี่ยนแปลงเล็กน้อยแต่ยังบวมอยู่
อาจจะตึงๆ พอยาชาหาย เจ็บมากค่ะ ครั้งแรกด้วยรึป่าว เพราะเพื่อนที่มาทำที่นี่ก็บอกไม่เจ็บ แต่เราจะสวยต้องอดทน

คางหลังทำ 3 วันนะคะ และ 14 วันนะคะ มาตัดไหม ไม่เจ็บเท่าไหร่ค่ะ

โดยรวมของการศัลยกรรมครั้งแรก เจ็บตอนฉีดยาชา เท่านั้นเองค่ะ แต่พดอมาตัดไหม หน้าก็เปลี่ยนจริงๆ ค่ะ ดูเรียวขึ้นและคางไม่ตัดแล้วว ยังไงเพื่อนก็ลองดูรีวิวได้นะคะ แต่นำนำที่นี่ค่ะ ส่วนตัวชอบ

14 วัน

14 วัน

Before - After

Before - After
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้