ดู: 1452|ตอบกลับ: 0

[โปรทำจมูก] งัดดั้ง First time กับฉันในเวอร์ชั่นใหม่

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Namsirinead เมื่อ 2020-9-27 15:08

เริ่มเรื่องเลยนะค้าา ไม่รีวิวอะไรนอกจากจะมารีวิวตัวเองงง เกิดมาทั้งที่ขอเจ็บตัวสักหน่อย
เพื่อความปังแต่ขอจบครั้งเดียวในราคาหมื่นต้นๆ จริงๆราคานี้แต่ได้แบบนี้... ดูกันเลยค่ะ รูปนี้ก่อนทำนะคะ แต่จริงๆ 
เป็นคนมีจมูก และสันอยู่พอสมควรแล้วแต่ที่อยากทำเพราะว่า อยากแต่งหน้าและไม่ต้องมาไฮไลท์สันตรงดั้ง

รูปก่อนทำ  (จมูก น่ารักๆ มุมิ)

หลังทำ ความรู้สึกขอเล่าหน่อย ฉีดยาชา โอ๊ยยย เจ็บไปถึงหัวใจทำไมยังต้องสวย! 5555 ความรู้สึกนั้นเลยค่ะ
แต่ก็จับมือพี่พนักงานไว้ตลอด เพราะไม่เคยทำอะไรแบบนี้เลย ปกติฉีดยาก็เจ็บแล้ว แต่ความเจ็บที่ถึงได้ 
เพราะว่าเราจะต้องสวย กลับบ้านให้ได้นะ 

รูป หลังทำ 1 วัน ใต้ตาจะช้ำ ลงแบบให้เเห็นความจริงไปว่า มันก็มีช้ำบ้างอะเนอะ ถ้าหน้าใสเนียบก็จะแปลกเกินไปหน่อย
หลัง 3 วันเ ริ่มดีขึ้น อยู่ในความอดทน ประคบทุกชม . และเว้นว่างกันไปเลยจ้ะ !!! ถามว่ากินอะไรได้บ้างมั้ย
ไม่ได้ป่วยแต่กินแต่ของอ่อนๆ และโจ้ก 5555. ไม่อยากเสี่ยง เพราะหมอให้งดของแสลง และพวกทะเล 
เลยตัดใจกินของอ่อนๆ ไปเลยอยากหายไวไวแล้ว  5 วันพี่ที่คลินิกนัดไป ถอดสติกเกอที่ติดค่ะ ตื่นเต้นมากกกกก
คิดว่าจะเปลี่ยนมั้ย จะยังไง อยากเห็นทรงแล้ว 

และแล้วจ้าาาา 7 วันทำการ ดั้งใหม่ก็มา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้