ดู: 14001|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก/ดูดไขมัน] แผลยาวแบบนี้แลกกับพุงยุบ ถือว่าคุ้ม

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย จ๊ะพุง เมื่อ 2020-6-30 15:24

สวัสดีค่ะ เราเป็นคนหนึ่งที่เป็นแม่หลังคลอด มีท้องที่โต คล้อย ไม่กระชับ
เราหารีวิวจากที่นี่เลย เรื่องการตัดไขมันหน้าท้องกับคุณหมอคณิต แม็กซี่ ดอนเมือง
เลยตัดสินใจจะทำรับได้เรื่องแผลที่ยาว แต่เราอยากจะเอามาแชร์ให้ทุกคนดูกันสดๆเลย ว่าแผลมันเป็นยังไง
รูปก่อน&หลังทำ 2วัน
แผลเย็บระเอียดพอดูเลย เดี๋ยวจะมารีวิวแบบว่าแผลระยะยาว
เดี๋ยวยุบแล้วมาดูกัน

ส่วนดูแลแผล คุณหมอแนะนำให้อาบน้ำได้เลย เราเองก็กังวลว่าแผลจะเป็นอะไรรึป่าว
แต่ยังไงก็ทำตามคุณหมอแนะนำ ตอนนี้แผลปกติแห้งดี น้ำไม่เข้าแผล
เพราะคุณหมอบอกว่าเย็บ 3 ชั้น ทำให้แผลโดนน้ำได้เลย
ส่วนตัวแอบกลัว แต่ก็ดูแผลง่ายดี ได้อาบน้ำ
กำลังจะถามหมอไหน...อ่านไม่ละเอียดเอง5555
หมอคณิต  maxi  เหมอนกันเลยคะ...แต่ของเราเสริมดู๊ม ๆ  ไปลงรีวิวบ้างดีกว่า  ^-^
สวยมากเลยค่ะ.....เป็นลูกค้าหมอคณิตเหมือนกัน  ไม่ผิดหวังแน่นอน หมอแท้(ศัลยแพทย์ตกแต่งเฉพาะทาง)   ฟิลเลอร์ที่ใช้ของที่ใช้แท้ตรวจสอบได้  
ช่วงนี้เข้ามาอานรีวิว เก็บข้อมูลอยากผ่าตัด รีวิวหมอคณิตแผลดีทุกเคสเลยค่ะ
ขอบคุณค่ะ แวะมาดูข้อมูล
แนะนำอีกเสียง แผลเล็ก แผลเนียนต้องยกให้ หมอคณิตเลยค่า ส่วนตัวไปแก้หัวนมบอดกับคุณหมอมา หาตำแหน่งแผลไม่เจอเลย
เป็นอีกคน ที่เลือก ตัดไขมันหน้าท้องกับคุณหมอคณิต maxi ค่ะ แรกก็กังวลกับรอยแผลค่ะ แต่ทำออกมาแล้วบอกเลยว่าคุ้มค่ะ เพราะคุณหมอเย็บแผลละเอียด แผลอยู่แนวขอบบิกินี่ ยังสามารถใส่ชุดไหว้น้พได้อย่างสบายไม่เห็นแผลค่ะ
บอกเลยค่ะ ว่าไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ ที่เลือกตัดไขมันหน้าท้องกับ อาจารย์หมอคณิตสวย ปลอดภัย ได้หุ่นใหม่ สร้างเอวเอส ตอนนี้ทำได้ปีกว่าแล้ว คืนหุ่นสมัยสาวๆๆเลยค่ะ หมอเก่ง อยากบอกต่อค่ะ
อยากเห็นแผลตอนนี้จัง แผลระยะยาวเป็นแบบไหน
เห็นหลายๆกระทู้บอกว่าเด่นเรื่องแผลเนียน
แผลเค้าดีจริงๆ ตามรีวิวค่ะ
แผลดี ้ก็บข้อมูลไว้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้