ดู: 3996|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] กระทู้นี้ไม่ม้าจ่ะ ทำตาหมอไหนดี ตอนนี้ตัดสินใจเป็นวงกลม55

[คัดลอกลิงก์]
เสพรีวิวมาเยอะมากจิงๆค่ะ 3 ปีแล้ว
หมอเส หมอชลธิศ หมอหลิน หมอรวงข้าว หมอกันต์/ธีระธร Daเกาหลี Jewelryเกาหลี สรุปเลือกไม่ได้ค่ะ55
ของเราช่องไฟตากับคิ้วมีน้อย หัวตาตก ทำให้ตาดูเหล่ๆ
เลยอยากปรับกล้ามเนื้อตา เปิดหัวตา ประมาณนี้ค่ะ

ทีแรกปักใจไปที่
หมอเส - รีวิวว่าหมอเหวี่ยง ตัดค่า
หมอชลธิศ - ดาราไปทำเยอะมาก แต่ตาหลายคนตาดูลึกๆลอยๆ ยกเว้นของ มิวนิษฐา นะคะ
ของมิว คือสวยมาก /ล่าสุดอ่านเจอในดั้งโด่งว่า ตามีปัญหา คนในคลินิคบอกไม่มีปัญหา สรุปคือไม่แก้ให้ หวั่นไหวเรยค่ะ
หมอหลิน - ธรรมชาติมากค่ะ กลัวไม่กี่ปีหนังตาตก
หมอรวงข้าว - เคสหลุดหมอเริ่มเยอะขึ้นค่ะ
หมอกันต์ - เห็นพริตตี้ไปทำเยอะมากเรยค่ะ
Daเกาหลี/jewelryเกาหลี - ออกมาสวยค่ะ แต่กลัวทำแร้วเป็นเคสหลุด บินไปแก้อีกนี่จิตตกเรย

ข้อมูลข้างต้น จากการรีเสิดในดั้งโด่ง กับ pantip และความเห็นส่วนตัวค่าา
เอ้าาาเลือกไม่ได้จิงๆค่ะ บางที่ก็แพงจนอยากกรีดร้องแต่ถ้าดีจิงก็น่าลงทุนค่ะ
ทำที่ไหนดีคะเพื่อนๆ ช่วยแชร์ปสก เพิ่มหน่อยค่ะนอกเหนือจากรีเสิดมา ขอบคุณมากค่าา
เท่าที่ดูมีหมอคลินิคฟอร์จูน แต่ไม่เปิดเสาร์อาทิตย์ ราคาไม่สูงมากหมื่นกว่าบาทคนทำเยอะ
หมอคณิต maxi clinic  ตาธรรมชาติ รีวิวไม่มากแต่สวยดี
หมอแนน ด็อกเตอร์แนนคลินิกเวชกรรมครับ เน้นทำตาสองชั้น
หมอต่ออพงค์ รัชดาทำตาสองชั้นสวย ดูตาหวาน แนะนำสอบถามดูก่อนได้ค่ะ ฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้