ดู: 2694|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] มีใครเคยเสริมหน้าอกกับอัคราคลินิกบ้างคะ เป็นยังไงบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
สนใจจะเสริมหน้าอกกับคลินิกนี้ค่ะเพราะอยู่ใกล้บ้านพอดี ไม่ต้องไปไหนไกล แต่ไม่รู้ว่าที่นี่โอเคไหม ใครที่เคยทำนมกับที่นี่แล้วบ้างคะ อยากรู้ทำแล้วดีไหม นมสวยหรือเปล่าคะ
จขกท.บอกว่าอยู่ใกล้บ้านใช่ไหม เราว่าถ้าอยากรู้รายละเอียดชัดๆก็เข้าไปถามหมอปิ๊กที่คลินิกเลยก็ได้นะ หมอปิ๊กใจดีคุยดี ให้คำปรึกษาเองหมดทุกเคสเลย นี่เคยคุยกับหมออยู่ประทับใจมาก
เราทำนมกับที่นี่ ขอรีวิวสั้นๆว่าสวยและเนียนมาก มันนิ่มกลมแบบธรรมชาติอ่ะ ไม่ได้มาเป็นก้อนแข็งๆเหมือนนมลูกบาส ชอบมากจริงๆ
เราชอบอัคราคลินิกมากกก ประทับใจการบริการของทั้งหมอทั้งทีมงานที่ช่วยเลย เขาดูแลดีมาก ชอบตรงที่ถามอะไรคุณหมออัครเดชเขาก็ตอบหมด หน้าอกก็ทำออกมาสวยถูกใจด้วย ส่วนเรื่องราคานี่ต้องแล้วแต่เคสนะ ราคาไม่เหมือนกัน ลองไปคุยกับคุณหมออัครเดชโดยตรงเลยดีกว่า หมอใจดีไม่ต้องกลัว
เรายังไม่ได้ทำกับอัคราคลินิก แต่ก็คิดว่าจะทำอยู่ เพราะไปอ่านๆรีวิวมาก็มีแต่คนบอกว่าดีนะคะ หน้าอกทำออกมาสวยดูดีเลย ราคาที่เจอในรีวิวก็ไม่ค่อยแพงนะ
เราเพิ่งโทรปรึกษาคลีนิคมามะกี้เราอยู่จันทบุรีกำลังจะนัดวันเข้าไปปรึกษาหมอเรื่องทำหน้าอกเหมือนกันแต่โทรถามพนักงานพูดจาดีมากค่ะ
พี่สาวเราทำกับคุณหมอคณิต จ้า  ได้นอนรพด้วยนะ เราว่าปลอดภัยดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้