เจ้าของ: nhongkaf
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พอดีทำกะหมอชาตรีมาคัฟที่เชียงใหม่ศัลยกรรม กลัวทะลุ ช่วยดูให้หน่อยคัฟ

[คัดลอกลิงก์]
ที่ทำก็ไม่สะอาด เราไปเจอมากับตัวแล้วว ,, ฝากเพื่อนๆ ด้วยนะค่ะ

ก่อนจะทำ ควรศึกษารายละเอียดให้ดีก่อน !!
ตอบกระทู้ nhongkaf ตั้งกระทู้

พี่ไม่ใด้ทำจมูกแต่ทำนม.....นมเบี้ยวบิดเป็นพังผืดลงรูปไม่เป็นสอนหน่อย

แสดงความคิดเห็น

อยากเห็นจังค่ะ เราก็คนนึงทำที่นี้ หุหุ ไม่อยากจะพูดเลยอะนะ เรารู้กัน  โพสต์ 2011-6-30 14:28
คลิกตรงโหมดขั้นสูงค่ะ  โพสต์ 2011-6-30 09:51
ผมก็ คางเบี้ยวครับ ตอนนี้แก้กับสมเพชรแล้ว สวยสุดใจ
ปากผมก็เเหว่งนิดหน่อย...ไม่ปลื้มเลยเหมือนกัน

เดียวรอรีวิวนะครับผม.....เชียร์สมเพชรนะครับหากทำเชียงใหม่

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

พี่ก็เป็นอีกคนหนึ่งที่ทำจมูกกับหมอชา... แล้วอักเสบ ต้องถอดซิลี่ออก หมอไม่สนใจใยดีในความรู้สึกของคนไข้เลย
ช้ำใจเสียใจสุดๆ   ขาดความมั่นใจเอามากๆ เพราะจมูกเป็นร่องบุ๋มก็เลยเข้ามาศึกษาหาข้อมูลในเวปต่างๆ ถึงได้รู้ว่ามีหลายคนที่โชคร้ายเหมือนพี่เพราะหมอท่านนี้  นี่ก็ถอดซิลี่ ได้สองเดือนกว่าแล้ว กำลังหาที่เสริมใหม่ ก็ไม่รู้ว่าถ้าเสริมใหม่ร่องบุ๋มจะหายหรือป่าว

เราก็บุ่ม.พัก 1 เดือนใส่ใหม่แล้ว ก็ยังไม่หายบุ๋มแต่ก็ดีขึ้น ต้องรอเวลา  โพสต์ 2011-7-1 09:14
โอ้ยยยยย สุดยอดแห่งความโชคร้ายจริงๆ ไม่น่าหลวมตัวไปทำจริงๆ พอทำออกมาดันมีกระทู้ที่มีปัญหาเพียบเลย ส่วนตัวเป็นคนที่มีปัญหาด้อยเรื่องหน้ามาก ถ้าหน้าเรียวขึ้นก็จะสวยไปเลย เลยอุดส่าทนเกบตังค์มาทำ ทั้งที่คิดว่าดีแล้วแท้ๆ ไม่ได้นอยหรืออะไร ไม่รู้ว่าทำเวรกรรมอะไรเอาไว้ เหมือนเอาเงินห้าหมื่นที่ตัวเองเกบมานมนาน ไปบริจาค สิ่งที่ได้กลับมาคือกรามเท่าเดิม แถมคางเบี้ยวอีกต่างหาก กลับไปแก้ก็ไม่มีความมั่นใจว่าจะต้องไปแก้อีกเรื่อยๆหรือเปล่า ยิ่งพี่อีกคนที่เราเห็นรูปเค้านี่เราทรมานจับใจเลย จากคนหน้าตาโอเค กลับทำเค้าเป็นอีแก่ที่ไหนไม่รู้ เราไม่ได้ต้องการว่าหมอหรอก แต่หมอไม่สนใจคนไข้จริงๆ

เห็นด้วยค่ะ  โพสต์ 2011-8-26 02:28
เห็นด้วยค่ะ  โพสต์ 2011-7-1 09:13
เจอมากับตัวเช่นกันค่ะ จมูกเป็นแท่ง เหมือนไม่ตั้งใจทำอ่ะคะ จะรีบทำเพราะเน้นปริมาณ แต่คุณภาพไม่เคยมี

ตาก็ทำไม่เท่ากัน พอเอาไปให้ดู ก็บอกว่าเท่ากัน ไม่สนใจ บริการหลังการขายแย่มาก

ขอโทษนะคะที่ต้องพูดตรงๆ เพราะเป็นเรื่่องจริง เสียใจมาจนทุกวันนี้

และก็ไม่คิดจะกลับไปแก้ที่นี่ค่ะ

นี่ก็จะไปเอาออกแร้วค่ะ ไม่เอาแร้ว  โพสต์ 2011-8-26 02:28
น่ากัวจังหมอแบบนี้
จัดหนักเลย ครับแบบนี้อย่าให้หากินบนแผ่นดินไทยเลยครับ หาช่องทางกำจัดเลยครับ เอาเปรียบผู้บริโภคขนาดนี้
แอนก็ว่าหมอคนนี้ไม่ค่อยโอเลยเนาะ  แล้ว จขกท  ทรงที่ได้มานั้น ปลายน่ากลัวจังเลยค่ะ มันคม และตังฉากเหลี่ยมๆเลย นานไปมีหวังทะลุได้ค่ะ   สู็ๆนะคะ
ดูแล้วมีโอกาสทะลุสูง
ไปทำปากบาง บนล่างมาง่ะ ได้2 อาทิตย์ละแต่ไม่บางลงเลยแล้วก้อเบี้ยวค่ะ เหนชัดมาก ทุกคนรอบตัวก้อบอกว่าเบี้ยว แต่หมอบอกว่าไม่เบี้ยว ไม่รุจะทำไง ก่อนทำเอาอกเอาใจบริการดีมาก พอทำเสดก้อไม่เหนหัวเราเลย ตอนทำหมอไม่คุยอะไรกับเราเลยค่ะ ไม่ถามว่าจะเอาแบบไหนยังไง มาถึงก้อขึ้นเตียงผ่าเลย มีแต่ผู้ช่วยมาโฆษณา ชวนให้ทำอย่างอื่นต่ออีก ไม่เอาอีกแล้วค่ะ เสียใจมาก

ที่ดูๆก็เป็นกระจับอยู่นะครับ แต่ไม่บาง  โพสต์ 2014-7-2 21:59
ตอนแรกว่าจะทำ ไม่ทำละ
เคยไปทำกะหมอชาตรี เชียงใหม่ศัลยกรรม
โดยนายหน้าแม็คหลอกไปทำ  ตอนนี้จมูกไม่สวยเสียโฉมเพราะทะลุ หมอไม่รับผิดชอบ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ทำไปแล้ว เสียใจเหมือนกันค่ะ
เพราะจมูกเบี้ยวแล้วก็ไม่ได้ดูโด่งขึ้นเลย
เสียดายตังค์ !
หมอชาตรี เชียงใหม่ แพร่ และเชียงราย นี่คือหมอคนเดียวกันหมด  
วิ่งรอกซะขนาดนี้  นายหน้าโทรตามยิกๆๆ  เสริมจมูกทำออกมาจมูกทะลุประจำ ส่วนทำตาก็ตาโตผิดมนุษย์
ออกมาไม่เคยรับผิดชอบ บาปกรรมตามทัน
เราไปตัดกราม เสริมคาง เสริมจมูก ผลคือพอใจกราม จมูกเบี้ยว คางยื่น ต้องถอดคางเป็นรูบุ๋มเป็นที่ระลึก เสียค่าถอดถางอีก 1,000 บาท  ทางที่ดีอย่าไปทำกับหมอคนนี้เลยไม่รับผิดชอบแย่ ๆ ๆ

กรามที่ตัดไม่เท่ากันแก้ไม่ได้ทาตัดจะแย่กว่าเดิมเคร้าแย่มาก  โพสต์ 2012-5-20 02:20
เราไปถามหมอที่รพที่เราไวใจหมอสุวิทย์ พร เพชรเวช ที่แก้จมูกไห้เราจนดี  โพสต์ 2012-5-20 02:18
เรากรามไม่เท่ากันแย่สุดๆเราไม่กล้าที่จะมัดผมเลยแงๆ  โพสต์ 2012-5-20 02:16
เราก็ตัดสินใจผิดที่ไปทำที่นี้มาเหมือนกัน ทำหลายอย่างมากค่ะ แต่ผลที่ได้ออกมามันไม่ดีอย่างที่คิดเลย ก็ลองกลับไปแก้มาแล้ว ยิ่งแก้ยิ่งพัง รู้สึกแย่มา เสียทั้งเงิน เสียทั้งความรู้สึก ที่สำคัญหน้าที่พังมันเอากลับคืนมาเหมือนเดิมไม่ได้ ใครจะไไปทำคิดดีๆ ก่อนนะค่ะ เกินคำบรรยายเลยค่ะ
ผมไปทำตามาหนามาก กว่าจะแก้ได้เกือบหมดตัว แทบจะขายรถ เคยนึกอยากวางระเบิดคลินิค จะได้ช่วยเหลืออีกมากมาย ไม่รู้ว่าตัว นพ.ชาตรี พหรมโชติ จะรู้บ้างไหมว่าตัวเองสร้างกรรมหนักมากแค่ไหน และเหล่าบรรดานายหน้าอีก ไอ่แม็คเอย ไอ่ไก่เอย คงจะคิดเก็บเงินจากการทำบาปกรรมไว้ตอนชาิติหน้าหล่ะมั่ง

แม็ค ไก่ นั้นนะสงสัยญาติพี่น้องหมอทั้งนั้น  โพสต์ 2013-4-22 09:44
น่ากลัวจริงๆ
หมอชาตรี เชียงใหม่ กับ หมอชาตรี สยามคลีนิค เพชรบุรีซ.7 ใช่คนเดียวกันหรือเปล่าครับ ว่ากำลังตัดสินใจไปแก้จมูกกับ หมอชาตรี สยามคลีนิค เพชรบุรีซ.7 รบกวนตอบด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

คนละคน และคนละคลีนิคค่ะ สยามคลีนิคเพชรบุรีดีกว่าเยอะพี่ว่า  โพสต์ 2012-3-5 21:41
หมอชาตรีเชียงใหม่คือหมอชาตรีแพร่ พิษณุโลก เชียงราย เป็นคนเดียวกันหมด

แต่ไม่ใช่หมอชาตรีสยาม คนละคน
ใครที่กลัวจมูกทะลุลองหมั่นทานไข่อ่ะค่ะ โดยเฉพาะไข่ขาว และก็เวลาทำให้เลือกซิริดคนที่นิ่มที่สุดแทน
ไม่ต้องทำค่ะที่หมอชาตรีอ่ะ  มันจะมีคนชื่อติ้งกับไก่ พุดดีๆหน่อย  ประมาณว่ายุโยงให้เราทำ แต่เวลาทำออกมามันไม่ดีมาก เวลาคนไข้ขึ้นไปพบหมอ หมอยังไม่อยากคุยด้วยเลย
อ่อ น้องครับพี่มีปัญหาลักษณะใกล้เคียงกับน้องนะ แนะนำไปปรึกษาหมดด่วน
ที่แนะนำได้คือ
1.เอาออกเลย----ดีที่สุด
2.ลดปลายจมูก-------อนาคตอาจเกิดอีก
3.เสริมใหม่-------เป็นอีก ถ้าไม่มีอะไรมารองปลายจมูก
---------------------------------------------------------------------------------------
เคสของผมคือ ลดปลายจมูกครับ 3 วันไปไหนได้สบาย
คุณหมอเปลี่ยนชื่อใหม่แล้วใช่ไหม
เดิมชื่อคุณหมอชาตรี น่าจะมีคลินิคเดียวนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้