ดู: 1183|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอกกับคุณหมอบอย วายบี คลีนิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้จะมารีวิวหลังเสริมหน้าอกครบ 3 เดือนค่ะ ตื่นเต้นมากๆ
ที่เลือกทำที่นี่เพราะเพื่อนๆแนะนำค่ะ เพื่อนๆเป็นลูกสาวหมอบอยกันหมดเลยค่ะ  อิอิ
ก็เลยไปทำที่นี่แบบไม่ลังเล อีกทั้งได้เห็นผลงานจริงๆของคุณหมอแล้ว
จากเพื่อนๆของเราเองค่ะ หน้าอกสวย ธรรมชาติกันทุกคนเลย ก็เลยตัดสินใจทำ

วันทำก็ค่อนข้างตื่นเต้นมากๆค่ะ เป็นการทำศัลยกรรมใหญ่ๆครั้งแรก
มาถึงคลีนิกตั้งแต่ยังไม่เปิดเลยค่ะ เพราะเราเป็นคิวแรกของวันนั้นด้วย ก็นั่งรอแปบนึง
หลังจากนั้นก็เข้าไปนั่งรอในคลีนิก กรอกประวัติ เปลี่ยนเสื้อผ้าต่างๆ ล้างหน้า
พอคุณหมอเข้ามา ก็ไปคุยในเรื่องของขนาดและรูปทรงที่เราต้องการค่ะ
ของเราเลือกใส่ขนาด 400ccค่ะ ทรงกลมธรรมดา ใช้เวลาผ่าตัดชั่วโมงกว่าๆ
เราก็ออกมานอนอยู่ในห้องพักฟื้นแล้วค่ะ นอนพักแปบนึง คุณหมอก็ให้กลับบ้านได้ค่ะ

ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดเลยค่ะการเสริมหน้าอก อาจจะมีอึดอัดบ้าง3วันแรก
พอวันต่อๆไป เราก็ออกไปข้างนอก ใช้ชีวิตประจำวันตามปกติแล้วค่ะ ชิวมากๆ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้