ดู: 1083|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] ทำตาครั้งนึงต้องลางานกี่วันคะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากสอบถามค่ะว่า ถ้าการทำตา 1 ครั้ง กว่าแผลจะหาย กว่าจะฟื้นตัวได้ ต้องใช้เวลาทั้งหมดกี่วัน
พอดีจะไปลางานค่ะ อยากได้ที่ที่พักฟื้นน้อยๆค่ะ
brink_k ตอบกลับเมื่อ 2019-12-6 10:51
ของเราลา 2 วันค่ะ แผลหายเร็วเว่อออ แต่เราก็ดูแลตัวเอ ...

ไปทำลดทุกใต้ตาที่นี่มาเหมือนกัน บริการดีมาก หมอมือเบาด้วย
ของเราลา 2 วันค่ะ แผลหายเร็วเว่อออ แต่เราก็ดูแลตัวเองด้วยแหละ ทำตามหมอแนะนำอย่างเข้มงวดเลย
อีกอย่างเราไปทำกับหมอรวงข้าวด้วย คลินิกเลิฟลี่อาย เน้นไปทางเรื่องทำตา หมอมือเบา งานเนี๊ยบ
ทำออกมาสวยถูกใจเลยแหละ ตอนพักฟื้นแผลก็หายเร็วด้วย เพื่อนเราก็ทำที่เดียวกันแต่นางไม่ลางานเลย
เราทำกับหมอรวงข้าวไม่ต้องนอนรพ. นะคะ เสร็จแล้วก็กลับได้เลย ใช้ชีวิตได้ปกติค่ะ แค่ห้ามโดนน้ำ
แล้วก็ทำตามคำแนะนำของหมอแค่นั้นเอง เราลางานแค่วันเดียวเองค่ะ ติดเสาร์ อาทิตย์
น่าจะแล้วแต่หมอแต่ละคนป้ะ บางคนอาทิตย์เดียวก็หาย บางคนก็นาน อยู่กับการดูแลตัวเองด้วยอ่ะ
ถ้าดูแลตัวเองดีๆ ทำตามที่หมอบอกก็หายเร็วแหละค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้