ดู: 849|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] อยากจะบอกว่า จัดมาแล้วทั้ง 3 ตัว แต่อยากฟังเสียงคนอื่นว่า อย่างไงบ้าง สำหรับเรา

[คัดลอกลิงก์]

1.เรื่องกรอบหน้า ยกดี ยกไว อึดถึกทน ลดน่องใหญ่ กราม เรายกให้ตัวเขียว ป้าพิมเป็นพรีเซนเตอร์

2.ตัวนี้เลยลองครั้งนึงฉีดเหงื่อดี ราคาไม่แรงมาก แล้วอีกทีฉีกคิ้ว แข็งไปนิด โบน้องจุ๊ย

3.ตัวนี้ ออริติ ยาวนาน ตีนกาสวยต้องยอมนาง ราคาสูงไปแล้วอีกอย่างของปลอมเยอะมาก แต่ตัวนี้ถือว่าเป็นพี่ใหญ่สุดที่

ทำสงครามกับริ้วรอย

จริงๆมีของเกาหลีก็ไม่แย่นะคะ ใครเคยฉีดยี่ห้อไหน มาเล่ากันค่ะ งดโปรโมทคลินิก และโจมตีนะคะ
อันกลางไม่รู้จักเหมือนกันค่ะ แต่ปกติฉีดของเกาหลี
Allergan ค่ะ แพงแต่เค้าแน่จริง
ขวดแรกสีเขียวยังไม่เคยใช้แต่เห็นหลายคนบอกดี
ใช้ dysport ราคาไม่สูงอยู่นาน เป็นธรรมชาติ
ขวดกลางของไรอ่าไม่เคยเห็นเลย
เราเคยฉีดสีม่วง เลิศอยู่แต่แพงมากรับรองไม่ดื้อยาเพราะไม่ได้ฉีดบ่อยๆ งบน้อย อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้