ดู: 2031|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปรับรูปหน้า/โบท๊อก/ร้อยไหม/ฟิลเลอร์] มีใครแนะนำคลินิกจันทบุรี ที่เน้นฉีดฟิลเลอร์ได้บ้าง

[คัดลอกลิงก์]
อยากไปฉีดคางค่ะ ที่จันทบุรี มีใครแนะนำคลินิกที่ดีๆ ใช้ของแท้ ไม่แพงได้บ้าง????
flora นี่คุณหมอเก่งพอๆ กับ สาขาหลัก fiora เลย แนะนำค่ะ ราคาไม่แพง คุณหมอเก่ง ต้อง 2คลินิกนี้เลย
flora clinic หมออ๊อฟ เก่งอยู่นะ หมอคลินิกในเครือ ฟิออร่าเก่งทุกคนค่ะ
ที่สำคัญ ไม่ต้องห่วงใช้ฟิลเลอร์แท้ รับประกันเลย

ฟลอร่าค่ะ แนะนำเลย หมออ๊อฟเก่ง ไม่เจ็บเลย

จันทบุรีของ flora clinic เครือเดียวกับ fiora clinic ที่มหาชัยค่ะ ที่จันทบุรีมี.หมออ๊อฟ (หมอผญ) จบจาก จุฬา  มือดีค่ะ เราไว้ใจหมออ๊อฟกะหมอเพรชที่เปนเจ้าของ

แสดงความคิดเห็น

โหว fiora ไม่ทำธรรมดา มีสาขาใหม่ด้วยเหรอเนี่ย เพื่อนเราอยู่จันทบุรี เดวแนะนำเพื่อนดีกว่า  โพสต์ 2019-11-6 19:28
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้