ดู: 1950|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] รีวิวเสริมคางคิดดีคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ทิพย์22 เมื่อ 2019-10-4 11:39

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆชาวดั่งโด่ง
ก่อนอื่นเลยนะคะ ทิพย์จะมารีวิวคางที่พึ่งไปทำมาที่ คิดดีคลินิกค่ะ
ตอนแรกก็ตัดสินใจอยู่นานพอสมควร ถามเพื่อนๆว่าเราจะทำคางดีมัยทุกคนก็ได้บอกอย่าทำเลยแต่ใจเราอยากทำมากค่ะ
ก็เลยศึกษาว่าจะทำที่ไหนดีหลังจากนั้นก็ได้ทำการหาข้อมูล เลยลองหาข้อมูลพอทักไปถามที่คิดดีคลินิกก็ได้พี่เลขาแนะนำค่ะ
พี่เค้าแนะนำดีมากค่ะ  ทิพย์ก็ตัดสิ้นใจไปทำเลยค่ะ

ก่อนทำ

หลังทำเสร็จค่ะ

หลังทำ7วันค่ะ

หลังทำ1เดือนค่ะ

หลังทำ2เดือนค่ะ

หลังทำ3เดือน14วันค่ะ

สวยมากๆเลยค่ะ ทรงสวยมากๆ บวมนานมั้ยคะ
สวยเปลี่ยนเลยค่ะ
แพงมั้ยคะที่ทำมา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้