เจ้าของ: London1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] จมูกแก้ Before & After ที่ชาลี คลีนิค ห้วยขวาง

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-9-30 13:34:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่คะ อยากทราบว่า แต่งทรงจมูกให้เล็กลงและโด่งขึ้นมีมั้ยคะ แล้วราคาตอนนี้ประมาณเท่าไรคะ อีกอย่างคือ คิดว่าจะแต่งทรงจมูกแล้วเพิ่มความโด่งโดยไหมละลายเอา พี่ว่าหนูควรทำอย่างไหนก่อนดีคะ เพราะใจจริงอยากฉีดไหมละลายก่อน แล้วค่อยแต่งทรง เพราะกลัวแต่งทรงไปแล้ว มันจะได้ไม่โด่งเท่าที่ต้องการ เพราะหนูจะตัดปีกด้วยอ่ะ มีผลมั้ยคะ ถ้าฉีดก่อนแล้วค่อยแต่ง
2#
โพสต์ 2012-1-27 11:05:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่จิมมี่คะ คุณหมอชาลี รับแต่งจมูกให้เรียวและโด่งขึ้น โดยไม่ต้องเสริมไหมคะ และราคาประมาณเท่าไรคะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ ขอให้หล่อวันหล่อคืนนะค่า ^^
3#
โพสต์ 2012-1-28 10:59:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย London1 เมื่อ 2012-1-28 06:48
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย London1 เมื่อ 2012-1-28 06:51

555+ พี่จิมมี่เป็นคนอารมณ์ดีจัง มินจมูกไม่ได้โ่ด่งอะไรเลยค่ะ ธรรมดาหรือไปในทางไม่มีเลยก็ว่าได้ แต่พอเวลาบีบจมูกให้มันเล็กลงมันก็โด่งได้อีกค่ะ มินไม่ต้องการโด่งมาก แค่ดูโด่งและเรียวขึ้น เพราะปัญหาคือ เวลายิ้ม จมูกมันจะดูบานๆอ่ะค่ะ มินเก็บข้อมูลไว้ก่อน เพราะเพิ่งเริ่มจัดฟันค่ะพี่จิมมี่ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ มินตัดสินใจอยากจะทำกับหมอชาลีเพราะรีวิวพี่จิมมี่เลย แต่มินอยากเห็นรีวิวของผู้หญิงทำบ้าง หาไม่ค่อยเจอเลยง่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้