เจ้าของ: London1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] จมูกแก้ Before & After ที่ชาลี คลีนิค ห้วยขวาง

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-9-28 01:08:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เพิ่งเสริมจมูกมาได้ประมาณ สองอาทิดค่ะ ที่คลีนิคดังเชียงใหม่ เดิมไม่เคยคิดที่จะเสริมจมูกเลยค่ะ เผอิญขอขอบคุณที่รับแอดค่ะ อยากปรึกษามานานแล้ว แต่คงสายไปแล้วอ่ะ ตัดสินใจไปทำที่คลีนิคนั้นแล้วแล้วเกิดปัญหา
เริ่มแรกเลย ประสพอุบัติเหตุทำให้จมูกยุบค่ะ แต่สันไม่ัหักนะคะ แต่ดูแล้วจมูกเบี้ยว น่าจะเกิดที่กระดูกอ่อน เลยตัดสินใจไปปรึกษาหมอ แต่คุณหมอแนะนำให้เสริมเลย แพงด้วยค่ะบอกว่าเป็นงานแก้ แก้ตรงไหน เหลาแล้วใส่เลย ไม่ได้ดัดรึแก้โครงสร้างไรทั้งนั้น แต่ก้ตัดสินใจทำ ตอนแรกก้ดีใจไม่มีรอยช้ำเรย สามวันหายบวม แต่ตอนนี้พอเงยหน้า เห็นเลยค่ะว่ามันเบี้ยว รูจมูกไม่เ่ท่ากัน เครียดมากค่ะ เพราะใจอยากให้จมุกกลับมาเหมือนเิดิมรึตรงขึ้น ไม่ได้อยากให้โด่งเลย อย่างนี้พอจะมีวิธีแก้มั๊ยคะ อยากทราบเวลาในการพักฟื้นด้วยค่ะ เพราะถ้าไปกทม.คงไม่มีใครดูแล เหมือนอยู่ที่บ้าน คงต้องขับรถเอง
2#
โพสต์ 2011-9-28 01:14:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แง๊ ไมข้อความมันออกไปแบบนั้นอ่ะ อ่านแล้วงง....จิงๆแล้วเป็นแบบนี้ ...

ขอขอบคุณที่รับแอดค่ะ อยากปรึกษามานานแล้ว แต่คงสายไปแล้ว ตัดสินใจไปทำที่คลีนิคนั้นแล้วแล้วเกิดปัญหา  

เพิ่งเสริมจมูกมาได้ประมาณ สองอาทิดค่ะ ที่คลีนิคดังเชียงใหม่ เดิมไม่เคยคิดที่จะเสริมจมูกเลยค่ะ เผอิญประสพอุบัติเหตุทำให้จมูกยุบค่ะ แต่สันไม่ัหักนะคะ แต่ดูแล้วจมูกเบี้ยว น่าจะเกิดที่กระดูกอ่อน เลยตัดสินใจไปปรึกษาหมอ แต่คุณหมอแนะนำให้เสริมเลย แพงด้วยค่ะบอกว่าเป็นงานแก้ แก้ตรงไหน เหลาแล้วใส่เลย ไม่ได้ดัดรึแก้โครงสร้างไรทั้งนั้น แต่ก้ตัดสินใจทำ ตอนแรกก้ดีใจไม่มีรอยช้ำเรย สามวันหายบวม แต่ตอนนี้พอเงยหน้า เห็นเลยค่ะว่ามันเบี้ยว รูจมูกไม่เ่ท่ากัน เครียดมากค่ะ เพราะใจอยากให้จมุกกลับมาเหมือนเิดิมรึตรงขึ้น ไม่ได้อยากให้โด่งเลย แต่กลับทำให้โด่งขึ้น ที่ว่าจะช่วยให้ดูไม่เบี้ยวก้ไม่เป็นอย่างที่พูด เส้ามาก... อย่างนี้พอจะแก้โดยใช้วิธีแบบคุณได้มั๊ยคะ อยากทราบเวลาในการพักฟื้นด้วยค่ะ เพราะถ้าไปกทม.คงไม่มีใครดูแล เหมือนอยู่ที่บ้าน คงต้องขับรถเอง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้