ดู: 781|ตอบกลับ: 0

ร้อยไหมจมูกดียังไง? by Aqua Clinic

[คัดลอกลิงก์]
ตามอ่านข้อมูลในนี้มาสักพักแล้วครับเกี่ยวกับเรื่องการเสริมจมูก แต่ละที่ก็มีแต่ปังๆทั้งนั้นเลยผมเลยอยากแนะนำสิ่งที่ผมรู้จักบ้าง ก็ขอถือโอกาสแนะนำการร้อยไหมจมูกเลยแล้วกันครับ
โดยการร้อยไหมจมูกจะเป็นการร้อยไหมเข้าไปในจมูกของเราเพื่อให้จมูกของเราดูโด่งขึ้น มีสันจมูกมากขึ้นแล้วยิ่งหมอบางท่านที่มีเทคนิคดีมากๆก็สามารถทำให้ปลายจมูกเราดูพุ่งดูเชิดได้ด้วยครับ

แล้วการร้อยไหมจมูกดียังไง?

อย่างแรกเลยคือการร้อยไหมจมูกไม่ต้องผ่าตัดครับเหมาะกับผู้ที่ไม่มีเวลาไปพักฟื้นนานๆหรือคนที่กลัวการผ่าตัดแต่อยากเสริมจมูกก็สามารถมาร้อยไหมจมูกได้แล้วยิ่งไปกว่านั้นก็คือจมูกของเราก็จะได้ทรงสวย โด่งขึ้น ปลายพุ่งแบบดูเป็นธรรมชาติมากๆ เพราะจมูกเราจะโด่งพอดีๆ ไม่เว่อร์จนเกินไปไม่ต้องใช้ซิลิโคนในการเสริมเข้าไปในจมูกของเราด้วยครับไหมที่ใช้ร้อยก็เป็นไหมละลาย เมื่อเวลาผ่านไปนานๆไหมก็จะละลายหายไปแต่คอลลาเจนที่เกาะติดกับเส้นไหมจะยังคงอยู่นะครับ ไม่หายไปไหนดั้งก็จะยังโด่งอยู่ได้ถึงปีหรือ 2 ปีกันเลยทีเดียว ที่สำคัญคือเรื่องราคาครับราคาในการร้อยแต่ละที่ก็จะไม่เท่ากัน แต่โดยรวมแล้วมันจับต้องได้มากๆเลยที่ผมอยากแนะนำคือที่ Aqua Clinic ครับ เพราะที่นี่มีรีวิวเยอะมาก แล้วคุณหมอที่นี่ก็เชี่ยวชาญในการร้อยไหมจมูกครับมีเทคนิคพิเศษที่จะทำให้จมูกของเราออกมาสวยปังแน่นอน

ยังไงก็ฝากทุกคนไว้เป็นอีกหนึ่งตัวเลือกในการตัดสินใจเสริมจมูกนะครับข้อมูลที่ผมนำมาก็เป็นข้อมูลคร่าวๆครับหากใครอยากได้ข้อมูลเพิ่มเติมตรงไหนผมแนะนำให้ทักไปถามในเพจ Aqua Clinic ได้เลยครับเพราะที่นี่เค้าตอบข้อมูลให้เราค่อนข้างดีทีเดียวตัวผมเองก็ไปถามจากเค้ามาอีกทีเหมือนกัน ด้วยความที่อยากจะนำข้อมูลมาแบ่งปันและแลกเปลี่ยนกับชาวดั้งโด่งทุกท่านเลยครับ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้