ดู: 2193|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปรับรูปหน้า/โบท๊อก/ร้อยไหม/ฟิลเลอร์] ปรึกษาหน่อยค่า โบท็อกซ์ริ้วรอยที่ไหนทำละเห็นผลไวบ้าง?

[คัดลอกลิงก์]
อยากลดริ้วรอยค่ะ เลยว่าจะฉีดโบท็อกซ์ลดริ้วร้อยหน่อย มีคลินิกไหนแนะนำบ้่าง

กทม. หรือละแวกกทม. ก้ได้ค่ะ
Fiora clinic ค่ะ คุณหมอดูแลดีมาก คลินิกได้รับใบรับรองและรางวัลมากมาย โบท็อกซ์ใช้ของแท้มีคุณภาพค่ะ

ฟิออร่า ที่มหาชัย อะขึ้นชื่อเรื่องฉีดฟิลเลอร์ โบท็อกซ์ ถ้าสนใจลองไปติดต่อหมอเพรชดูได้ค่ะ เขาดูแลคนไข้ดีมากๆ
ใกล้กทม. ไปมหาชัยดู ไม่ไกลมาก ฟิออร่าคลินิก ขึ้นชื่อเรื่องฉีดผิวมากๆ เราแนะนำค่ะ
ของ fiora ครั้งสองครั้งก็เห็นผลเลย แถมใช้ botox ของแท้ อยู่ได้เกือบๆ ปีเลยค่ะ หมอเพรชแกก็เก่งมากๆ ด้วยไว้ใจแกได้เลย
แนะนำคลินิกmaxi  ตรงดอนเมือง ใช้ผลิตภัณฑ์ของแท้ทุกอย่างปลอดภัย  (ปล.เราไปแก้ไขหัวนมบอดที่นี้มา)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้