ดู: 2119|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] น้ำหนักลด หน้าอกเล็ก เดอมาสเตอร์เลยจัดไฟหน้าชุดใหญ่ 450cc นิ่ม สวย ธรรมชาติ ถูกใจมาก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bobobot432 เมื่อ 2019-8-3 17:34

เมื่อก่อนคิดนะคะว่า นมเล็กก็น่ารักดี แต่พอยิ่งอายุมากขึ้น หันมองคนรอบตัว  ความคิดเริ่มเปลี่ยน เริ่มรู้สึกว่าคิดผิดมาตลอด ไม่ได้ล่ะ ต้องเปลี่ยนตัวเองล่ะ 555

แนะนำตัวก่อนนะคะ สวัสดีค่ะชื่อ “ยุ้ย” นะคะ อายุ 24 ปี ส่วนสูง 162 น้ำหนัก 44 ก่อนทำหน้าอก ก็จะวัดได้ประมาณ 34 แต่พอออกกำลังกายหนักๆ ผอมลง สัดส่วนก็ลดลงตามไปด้วย หน้าอกเล็กลงเหลือ 33  เองค่ะ

ยุ้ยทำงานเป็นติวเตอร์สอนหนังสือค่ะ สอนวิทยาศาสตร์ แล้วก็จะมีรับงาน พริตตี้เอ็มซีบ้างนิดๆ หน่อยๆ ค่ะ  แต่ถ้าจะพูดตามความจริง หน้าอก 33 – 34 ก็ไม่ได้ถือว่าเล็กแบนราบอะไรมากนะคะ  แต่ถามว่ามีเยอะมั้ย ใส่เสื้อผ้าแล้วสวยเข้ารูปเข้าทรงมั้ย ก็คงต้องบอกว่า “ไม่!!!”

สำหรับเดอมาสเตอร์ ยุ้ยรู้จักที่นี่อยู่แล้ว จากคำแนะนำของรุ่นพี่ที่รู้จักกัน แนะนำให้มาทำหน้า ทำทรีทเมนต์อะไรต่างๆ ก็จะเคยผ่านตาอยู่แล้วว่าที่นี่เขามีทำอะไรบ้างกันบ้าง  ยุ้ยหาข้อมูลมานานเกือบ2 ปีได้ ก็มีพี่สาวเป็นที่ปรึกษา เขาจะคอยให้คำแนะนำ พาไปที่คลินิกนั่นนี่ แล้วยุ้ยก็จะดูพวกรีวิวตามเว็บรีวิวด้วย ยิ่งดูยิ่งแบบอยากทำ รู้สึกกระตุ้นต่อมเรามาก อยากอัพไซส์แล้วเนี้ยย ก่อนจะรีวิว ไปดูรูปก่อนทำนะคะ จะให้ดูหน้าอกไข่ดาวเป็นออเดิฟก่อน ว่าจะเปลี่ยนไปแค่ไหน^^

ถึงวันที่นัดปรึกษาคุณหมอ คุณหมอที่ทำให้ใจดีมาก แนะนำทุกอย่าง เป็นกันเอง คุยด้วยแล้วทำให้รู้สึกผ่อนคลาย ไม่กลัวมาก ใจจริงยุ้ยตั้งใจจะใส่ซิลิโคนขนาด 400cc ขึ้นไป คิดว่าไม่ต่ำกว่า 400 แน่ๆ แต่พอมาคุยกับคุณหมอแล้ว สรุปได้จบที่ 450cc  มีลังเลบ้างระหว่าง 425 กับ 450 แต่คุณหมอแนะนำว่า 450 ดีกว่า เหมาะกับรูปร่างมากกว่า จะทำให้รูปร่างดูสวยและหุ่นดีกว่า

อันนี้ขอรูปมาจากที่คลินิกค่ะ เก็บไว้เป็นที่ระลึก ^^      

หลังทำ คิดว่าจะเจ็บไม่มาก แต่ยุ้ยเจ็บค่ะ เจ็บกว่าที่คิด 555 ช่วงวันแรกนี่ลุกเองไม่ได้เลย ความรู้สึกคือระบม ยกแขนได้แต่ขยับตัวไม่ได้ เริ่มมาลุกได้ โอเคขึ้นคือวันที่ 2 – 3 พอเดินไหว แต่ยังไม่กล้ายืดตัวนะคะ

เริ่มมารู้สึกแบบชิลล์  เดินเหินสะดวกขึ้นคือวันที่ 4 – 5 เดินได้คล่อง ออกไปข้างนอกได้ ล้างแผลทำอะไรได้เองสบาย แผลก็เล็กมาก เป็นแบบเส้นเล็กๆ มีรอยแดงช้ำๆ นิดเดียว แผลโอเคเลย ไม่เป็นอะไรเลย ยุ้ยเป็นคนที่มีปัญหาเกล็ดเลือดต่ำ แผลจะหายยากนิดนึง แต่ก็ไม่มีอะไรน่าวิตก คุณหมอดูแลดีมาก เซลล์โทรหาตลอด อัพเดทกันตลอด

หลังทำ ครบ 14 วัน (2สัปดาห์)

เริ่มใส่เสื้อผ้าสวยได้แล้ว มาพบคุณหมอเพื่อฟอลโล่อัพตามปกติ คุณหมอบอกว่าประมาณเดือนนึงก็จะเข้าทรงมากขึ้น ช่วงนี้ก็เริ่มโละเสื้อผ้าเปลี่ยนใหม่หมดเพราะติดหน้าอก 5555555  คนรอบข้างก็แบบอิจฉากันใหญ่เลย เพื่อนๆ แซวว่า “แหม เดี๋ยวนี้นมใหญ่ขึ้นแล้วนะ สวยเชียว ”  มีแต่คนอยากมาทำตาม ส่วนตัวยุ้ยเองก็ชอบมากๆ เลยค่ะ  เดอมาสเตอร์ไม่ทำให้ผิดหวังจริงๆ

ครบ 1 เดือน

ครบ 1 เดือนแล้ว รอยช้ำไม่มีหลงเหลือแล้วค่ะ ช่วงนี้จะใส่เป็นผ้ารัดทรงไว้เฉพาะตอนนอน ส่วนตอนกลางวันก็จะใส่แค่สปอร์ตบาร์ ก็ดูแลตัวเองเป็นพิเศษหน่อย เน้นการออกกำลังกาย เพื่อให้กล้ามเนื้อไหล่แข็งแรง เพื่อที่จะได้พยุงน้ำหนักหน้าอกใหม่ นี่น้ำหนักขึ้นมาหนึ่งกิโล หนักนมตัวเอง 555

รูปเซ็ทข้างบนนี้ ครบ 3 เดือน นะคะ ^^

รูปสุดท้ายค่ะ ครบ 7 เดือนเกร๋ๆ สวยมากค่ะ

สำหรับคนที่สนใจอยากทำหน้าอก แนะนำให้มาที่เดอมาสเตอร์ เอกมัยเลยค่ะ สวย นิ่ม เป๊ะจริงอะไรจริงค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้