ดู: 902|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] กำลังตัดสินใจทำจมูกค่ะ ช่วยเลือกหมอหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
กำลังตัดสินใจทำจมูกที่มาสเตอร์พีสกับหมต้นค่ะ ใครเคยทำช่วยรีวิวหน่อยนะคะ ว่าทำเเล้วสวยเป็นธรรมชาติ มั้ยคะ
เราทำกับหมอปิ๊ก ที่อัคราคลินิก จมูกเข้าที่ไวมาก แทบไม่บวมไม่ช้ำด้วยค่ะ หมอปิ๊กมืออย่างเบาเลย ให้คำปรึกษาได้เต็มที่ด้วย ถ้ายังลังเล ส่งรูปไปในเพจให้หมอเค้าประเมินเคสก่อนก็ได้ค่ะ ลองดูนะคะ

วาย วีนัสคลีนิค เป็นเจ้าหน้าที่ประจำ สอนใจสอบถามได้ ต้าร์ ไลน์ไอดี toto6181 ยินดีให้คำปรึกษา คะ
ต้องดูว่าเราอยากได้รูปทรงแบบไหนค่ะ อย่างถ้าทำที่อัครา คลินิก หมอเค้าก็จะประเมินให้ว่าเราจะได้จมูกประมาณไหน แล้วหมอเค้าก็จะเหลาซิลิโคนให้ ไม่ได้ใส่ไปทั้งแท่ง ออกมาเป็นธรรมชาติแน่นอน
ขึ้นอยู่กับรูปทรงที่เราอยากได้ด้วย หมอคณิต คลินิกmaxiที่เราไปปรึกษาจะช่วยแนะนำให้เข้ากับรูปหน้าเราด้วย (เราไปปรึกษาพร้อมปรึกษาเสริมหน้าอก ) ปล.หมอเป็นศัลยแพทย์ตกแต่งเฉพาะทางด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้