ดู: 3666|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปรับรูปหน้า/โบท๊อก/ร้อยไหม/ฟิลเลอร์] ในเมื่อโบท็อกซ์ ฟิลเลอร์อยู่ไม่นานทำไมคนถึงชอบฉีดกัน?

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบค่ะ แบบมันไม่ถาวรอะ เดวต้องเสียตังฉีดใหม่ซ้ำๆ ทำไมถึงยอมเสียตังฉีดกัน?
ส่วนใหญ่มันเติมเต็มใบหน้าเรามันไม่ถาวร มันสลายไปหลังจากฉีดหลายเดือน แนะนำปรึกษาหมอเพรชที่ ฟีออร่าดูก่อนก็ได้ครับ
ฉีดไม่ใช่ผ่าตัดศัลยกรรม ปกติค่ะ ถ้าฉีดแนะนำของที่ fiora clinic เหมือนกันรับรองไม่เจอของปลอม
fiora clinic โอเคมากค่ะ เราฉีดเพราะ เราไม่ต้องการศัลยกรรม ฟิลเลอร์มันเติมเต็มร่องความลึกให้ใบหน้าด้วยค่ะ มาตรงจุดกว่า ล่าสุดไปฉีดมากับหมอเบนซ์ ถูกใจมาก
แลกกับการไม่มีรอยแผลและดูสวยขึ้นเนียน  ที่สำคัญไม่ต้องพักฟื้น ไม่ต้องหยุดงาน  แต่ถ้าอายุเยอะขึ้นฟิลเอลร์ โบท๊อกเอาไม่อยู่  ก็คงต้องดึงหน้าไปเรื่อย  เล็งไว้แล้วกับหมอคณิต maxi คลินิกที่ไปทำหัวนมบอดมานี้แหละ
ของ Fiora ก็ไม่ต้องพักฟื้นค่า ทานอะไรได้หมดตามปกติเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้