ดู: 3992|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ถ้าไม่อยากทำศัลยกรรมแบบเสริมซิลิโคนสามารถทำอะไรได้บ้าง?

[คัดลอกลิงก์]
คือเราแบบยังไม่พร้อมจะเสริมจมูก หรือทำศัลยกรรมที่ผ่านมีดหมอ ควรทำอะไรดี ควรไปฉีดฟิลเลอร์ โบท็อกซ์อะไรงี้ จะคุ้มไหม ดูว่าหน้าจะเปลี่ยนไปเป็นยังไง แล้วรอมันสลาย ดีไหม?
ลองฟิลเลอร์ดูก็ได้ ถ้าของแท้ ฉีดครั้งนึงก็อยู่ได้นานหน่อย ถึงจะสลาย เราแนะนำคลินิกประจำเราที่ ใช้ของมีคุณภาพ ไป fiora clinic ดูค่ะ หมอเบนซ์ หมอเพรชก็ได้ เขาให้คำปรึกษาได้ว่าควรทำอะไร หมอมีประสบการณ์และมีการรองรับจากเมกาด้วยนะ
ฉีดฟิลเลอร์มันจะช่วยเติมเต็มใบหน้าค่ะจขกท. แบบใต้ตาลึกงี้ก็ไปฉีดได้ ฉีดคางไรงี้ ถ้าอยากลองฉีดดูปรึกษาคุณหมอก่อนก็ได้ค่ะอย่างที่ fiora clinic เนี่ยก็มีให้ปรึกษานะ กับหมอเพรช หมอเบนซ์ค่ะ

อายุน้อย ๆ เราก็ฉีดฟิลเลอร์ โบท๊อก ไปก่อน  ส่วนตัวทำที่ หมอคณิต maxi มั่นใจที่นี้เพราะใช้ของแท้มีซีรีนัมเบอร์สามารถตรวจสอบได้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้