เจ้าของ: darkcrystal
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากบางกับคุณหมอคมกริชคร

[คัดลอกลิงก์]
ขอบคุณที่มารีวิวนะคับ ขอให้ยุบไวไว มารอดู
502#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-7 01:06:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณที่มารีวิวนะคับ ขอให้ยุบไวไว มารอดู
ต้นฉบับโพสโดย ohoheoho เมื่อ 2009-12-6 21:40

4 เดือนแล้วน่าจะยุบสุดแล้วมั้งครับ
........อัพ ภาพลง ไวไว น่ะค่ะอยากเหงว่า พอหลังจากหายบวมแล้วจะเปงยังไงมั้งค่ะ

สู้ๆน่ะ หายไวไวน่ะ ขอหัยหล่อๆน่ะ
   ทำเท่ารายค่ะ ต้องนัดหมอไมง่ะ
โห บางลงเยอะเลยนะคับ ยังกะปากคนละคนเลย สวยๆ
หายยังครับ
ดู ดี เลยน่ะครับ อยาก ทราบ เรื่อง ราคา อ่ะครับ ขอรายละเอียดด้วยน่ะครับ
บำรุงผิวพรรณหน่อยนาค้าพเหมือนไปตากแดดตากลมมา  ไม่วิ้งๆๆอะรอดูกรีดตาและทำคางอยู่นะคับ
507#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-12 22:48:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
บำรุงผิวพรรณหน่อยนาค้าพเหมือนไปตากแดดตากลมมา  ไม่วิ้งๆๆอะรอดูกรีดตาและทำคางอยู่นะคับ ...
ต้นฉบับโพสโดย MARK_ZA เมื่อ 2009-12-12 14:36

ม่วงช้ำเหลืองจากการผ่าตัดเสริมจมูกครับผม แล้วก็งดทาครีม เพราะกลัวกระทบกระเทือน ตอนนี้กลับมาบำรุงอีกครั้งแล้ว แล้วจะกรีดตาวันที่27 ก.พ. นะครับ
508#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-12 22:49:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โห บางลงเยอะเลยนะคับ ยังกะปากคนละคนเลย สวยๆ
ต้นฉบับโพสโดย ohoheoho เมื่อ 2009-12-7 23:16

ก็ยังบางไม่สะใจ รอฟันเข้าที่จะไปทำอีกรอบครับ
ว่าแต่เวลาหม่ำ ข้าวอะทำยังไงเหรอ

หุหุ แอบสงสัยอะ
สู้ ๆครับ เอาตอนหาย มาให้ชมบ้างนะคัรบ
เรากำลังสนใจเรื่องปากเหมือนกาน
หายยังครับ
ดู ดี เลยน่ะครับ อยาก ทราบ เรื่อง ราคา อ่ะครับ ขอรายละเอียดด้วยน่ะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย sake2525 เมื่อ 2009-12-12 10:10

น้อง sake ทำปากบางบังครับ
แต่ดู ๆ รูปแล้ว ทำไมปากบางลงน๊า
เราว่า ดูดีกว่าเดิมมากมาย
ใช้เวลานานเท่าไหร่หรอคะ ถึงหายเป็นปกติเลย
น่ากลัวจังค่ะ แต่ขอให้หายไวๆเอารูปมาให้ดูด้วยนะค่ะ
เป็นกำลังใจให้หายดีแล้วหล่อแนนๆ
เจ็บมากไหมอ่ะพี่ชาย? darkness_enlighten@hotmail.com อยากทำมากอ่ะไงแอดมาหน่อยนะคับพี่ชาย
น้อง sake ทำปากบางบังครับ
แต่ดู ๆ รูปแล้ว ทำไมปากบางลงน๊า
ต้นฉบับโพสโดย TITAN เมื่อ 2009-12-14 00:38

ไม่บางหรอกครับพี่เหมือนเดิม เป็นเพราะว่ารูปถ่ายตอนยิ้มมั้ง ครับ

อิอิอ
พี่ครับขอข้อมูลหน่อยน่ะครับ ราคา แล้วคลีนิก อยู่ทีไหนครับ อยากดู รูป ปัจจุบันด้วยครับ ผม อิอิอ

ขอบคุงครับ

น้องอ้น
อยากทำมั่งจังแต่ว่าเห็นแล้ว สยองแบบบอกไม่ถูก

กลัว
มารอดูรูปต่อะ นายดัดฟันไหนอะอยากไปดัดบ้างแร้วมันช่วยเรื่องฟันและโครงเหงือกและหน้าได้ป่าวครับ  ราคาเท่าไรครับผม
รออยู่น่ะครับ
อิอิ
วันนั้นเห็นนะ แอบไปทำไรแถวพันทิพ.....อิอิ
ปากบางลงมากเลยค่ะ แต่รูปตอนทำเสร็จใหม่ๆน่ากลัวจัง อิอิ  เราเองอยากทำปากหนานะเพราะปากเราค่อนข้างบาง ไม่รู้จะเจ็บมากหรือเปล่า โปรเจคเยอะเหมือนกันเลย ยังงัยก้อสู้ๆนะ เอาใจช่วยค่ะ
เจ็บมากไหมค่ะ

แพงไหม

อยากทำมั่งอ่าคร่ะ

กี่วันค่ะเนี่ยกว่าจะหาย
หล่อๆนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้