เจ้าของ: darkcrystal
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากบางกับคุณหมอคมกริชคร

[คัดลอกลิงก์]
สุดยอดเลยค่ะ (แต่ออกแนวน่ากลัวนิดนึง)
ขอให้ออกมาดี ปากเรียวสวยขึ้นนะค่ะ เป้นกำลังใจให้ค่ะสู้ๆๆๆๆๆ
น่ากลัวมากกกก
สุโค่ยยยยยยยยยยยย จริง
งัยก้หายไวๆๆสู้ๆ
ยอดสุดเลยคับ แต่ยังไงก็สู้ ๆ นะคับ
เจ๋งสุดยอดเลยค่ะ -0-

พร้อมกันขนาดนี้ คงเจ็บน่าดู
ขอให้หล่อไวๆนะคะ :)
106#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-14 20:30:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด darkcrystal เมื่อ 2009-8-14 20:49

วันที่ 9 ก่อนตัดไหม

หลังตัดไหมครับผม
107#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-14 21:02:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เสร็จแล้วจะแสบๆครับเดินเล่นสักสองชั่วโมงก็ทานข้าวได้ตามปกติครับ
ปากรอยเปนกระจับเชียว

เดี๋ยวก็หล่อแล้วน้าขร่ะ หายบวมแล้วต้องสวยแน่เลย
สุดยอดเลยค่ะ
สู้ๆ นะค่ะ
ยุบถึงไหนแล้ว... มารอชมความหล่อ...
111#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-15 11:38:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

วันที่10 รอยคล้ำๆด้านบนและล่างจะเป็นผิวที่ตายแล้วค่อยๆลอกหลุดออกครับ
เริ่มเนียนขึ้นแล้วอ่ะ เห็นชัดเลยครับว่าบางลงกว่าเดิม

นี่ขนาดยังบวมอยู่เยอะนะเนี่ย ถ้ายุบสนิทจะเรียวบางกว่านี้เยอะเลย

รอยเย็บที่เห็น จะหดเข้าไปอยู่ด้านในทั้งหมด

ปากเป็นส่วนที่บอบบางและอ่อนไหวง่าย จึงบวมง่ายและมากกว่าที่อื่น

และจะยุบช้ากว่าที่อื่นอีกด้วยอ่ะ
ยังบวม ๆ อยู่เลย  แล้วตอนนี้กินข้าวได้สะดวกหรือยังคะ ยังเจ็บอยู่หรือเปล่า
หืม... ดูจากรอยเย็บ ถ้ามันยุบ จะบางขนาดไหนอ่ะเนี่ย...
เริ่มดูดีแล้วค่ะ สู้ๆๆๆ
แววปากสวยเป็นกระจับมาแล้ว เห็นแล้วอยากทำบ้างจัง สู้ๆนะน้อง
ขอให้หายไวๆนะค่ะ

สนใจว่าจะทำเหมือนกันค่ะ แต่เป็นคนปากไม่หนาอยู่แล้ว อยากทำแค่ปากบนเหมือนอั้ม จะทำได้มั้ยค่ะ
118#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-16 10:58:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอให้หายไวๆนะค่ะ

สนใจว่าจะทำเหมือนกันค่ะ แต่เป็นคนปากไม่หนาอยู่แล้ว อยากทำแค่ปากบนเหมือนอั้ม จะทำได้ม ...
ต้นฉบับโพสโดย Bell@Boonk เมื่อ 2009-8-16 08:39

ทำได้ครับแต่ถ้าปากไม่หนาจริงๆผมคิดว่าไม่ควรทำนะครับ เพราะถ้าทำปากแบบอั้มอาจหุบปากไม่สนิท ไม่คุ้มกันนะครับ
ปากเป็นกระจับเลย สวยดีคะ -0-

แต่ถ้าเราทานยาแก้ปวดตลอด ๆ

มันก็จะไม่ค่อยเจ็บใช่ปล่าวคะ อุๆ
สู้ๆหายไวๆ
คอยติดตามคับ
ดีขึ้นเยอะแล้วนี่คับ
หายไวๆนะคับ
หายไวไวน๊าคร๊า
^^
ขอบคุณที่โพสต์รูปให้ดูเยอะแยะเลย ดูจากรูปวันที่ 10 แผลก็ดีขึ้นแระนะ

เป็นกำลังใจให้หายไวไว ปากเรียวสวยนะจ๊ะ

(อยากทำปากบางเหมือนกันอ่ะ  แต่กลัวบวมนานอ่ะ  มาแอบส่องก่อนละกัน อิอิ)
อยากเห็นตอนหายบวมจาง  มันจะต้องเรียวสวยแน่ๆ สู้ๆค้าบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้