เจ้าของ: darkcrystal
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากบางกับคุณหมอคมกริชคร

[คัดลอกลิงก์]
51#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-8 08:42:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เข้ามาหั้ยกะลังจัย
ขอหั้ยยุบไว ๆ น้าคัฟ
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-8-7 22:28

ขอบคุณกำลังใจครับ พี่โอเปิลเป็นไอดอลผมเลยนะ โปรเจคต่อไปทำจมูกกับตาพร้อมกันโดยหมอเฉลิม เอาพี่โอเปิลไปเป็นแบบ เดี๋ยวปากหายเจ็บแล้วจะไปซัดข้าวร้านพี่นะครับ หุหุหุ
52#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-8 09:20:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

วันที่3 ยังไม่ยุบเลยครับT T
ยังบวมอยู่ครับ ช่วงนี้ต้องอดทนหน่อยนะครับ พักผ่อนเยอะๆครับ
ป๊าดดดดดดดด
สุดโคยยยยย  
อดทนจิงๆๆ   พอแผลหายดีคงต้องเพิ่มน้ำหนักกันหน่อย
จะรอดูผลงานชิ้นถัดไปที่จะทำเร็วๆๆนี้ ติดตามทุกผลงาน
หายไวไวนะงับ
ขอคาราวะ      ศิษย์พี่

แผลน่ากลัวจัง หนูกลัวๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หายเร็วๆน๊าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รอชมผลงานนะคะ      
ขอบคุณที่มารีวิวให้ดูค่ะ อ่านแล้วสยองอ่ะ กำลังสนใจเรื่องทำปากบางอยู่เหมือนกัน ตอนฉีดยาชาที่ปากเจ็บพอๆกับตอนฉีดยาชาที่จมูกมั้ยคะ ขอให้แผลหายไวๆปากสวยสมใจจ้ะ
พี่สุดยอดปัยเยยโน๊ะ
ขอให้หายไวๆน้าค้า
สุดยอดเลย
น่ากลัวอ่ะ
น่ากลัวมั่ก มาก
ขอให้หล่อไวๆ นะครับ
สู้ สู้
:)
อยากทำปากมากคะ แต่กลัวเจ๊บ

สู้นะๆคะ
ขอบคุณที่มารีวิวให้เป็นข้อมูลสำหรับทุกคนครับ

ส่งกำลังใจให้หายเร็วๆ และหล่อสมใจนะครับ

สู้ สู้ ครับผม
พี่ค่ะ

ตอนนี้เปงไงบ้างโพสรูปให้ดูบ้างนะค่ะ
62#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-9 10:37:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

วันที่4ก็ยังเหมือนเดิมแต่รู้สึกว่าแผลแห้งมาก
เปนกำลังใจให้นะคะ

ขอให้แผลหายไวๆคะ
สุ้ๆๆน้าค้า
ดูแล้วน่ากัวจัง
แต่เพื่อความหล่อ สวย ก็สู้ๆๆน้าค้า
ขอให้หายไวๆๆน้า
โห!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
บอกได้คำเดี๋ยวว่า นายเจ็งมากเลยอะ
ยกนิ้วให้เลยกับความใจเด็ด อะ .....
[img][/img] รอดู ตอนที่นาหล่อแล้นะ
เป็นกำลั ให้ เกิน100
แก้ไขล่าสุด pokpokko เมื่อ 2009-8-9 21:20

โหยยยย แผลน่ากลัวมากกกก....

แต่นับถือเจ้าของกระทู้ค่ะ....ใจกล้ามาก ยิ่งอ่านตอนที่ทำ ยิ่งเสียวค่ะ~!!

ส่วนเรา....คุงหมอก็ทักให้ทำปากบาง แต่เราไม่กล้าทำ และม่ะอยากทำด้วย งิงิ

แล้วกรณีทำปากบาง ต้องใช้เวลานานแค่ไหน มันถึงจะเข้าที่ค่ะเนี่ย

อยากเห็นตอนที่มันหายดีแล้วละซิ อิอิ
สู้สู้นะจร้า      
69#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-11 09:50:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

วันที่5ครับ
70#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-11 10:39:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

วันที่6 ครับ
เริ่มยุบมานิสนุงและนะคร๊าฟฟ

เด๋วเปงกำลังใจให้น่ะคับ

คิดว่าผมก็มีโครงการว่าจะทำน่ะคับ

แต่ตอนนี้เก็บตังก่อง

แฮะๆ
สุโค่ยยยยยยยยยยยย จริง

เจ็บเพื่อหล่อค่ะ *-*
เข้ามาชมครับ ดูจากรูปแล้วยังบวมมากมาย

ถ้ายุบสนิท รอยเย็บจะเข้าไปอยู่ข้างในปาก

และปากจะเรียวบางขึ้นมาก

ปากจะเป็นกระจับมีติ่งย้อยตรงกลางปากบนด้วยครับ
ถ้าตัดไหมก็จะยุบลงอีกเยอะครับ

ช่วง 1-3 เดือนแรกจะนอย ว่าตัดแล้วไม่บางเท่าไหร่
แต่กิวบอกได้เลยว่า หลัง 6 เดือนจะยุบลงอีกเยอะ  อย่างพึ่งนอยไปตัดเพิ่มน่ะครับ
เพราะกิวนอยมาแล้ว  ตอนนี้ปากก็เกือบ 6 เดือนแล้ว ถือว่าพอใจแล้วครับ ปัจจุบันตอนนี้ยังยุบไม่หมดเลย
มันจะลอกๆ  เมื่อไหร่ที่หายลอก ถึงจะยุบสนิทครับ

เพราะตอนแรกกิวก็คิดจะตัดเพิ่มอย่างเดียว แต่ดีน่ะครับ ที่ยุ่งๆ อยู่ไม่ได้ไปตัดเพิ่ม
หากตัดเพิ่ม ปากคงบางเกินไปก็ได้

เอาใจช่วย จกท. นะครับ ขอให้หายไวๆ น่ะครับ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

75#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-12 11:21:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้าตัดไหมก็จะยุบลงอีกเยอะครับ

ช่วง 1-3 เดือนแรกจะนอย ว่าตัดแล้วไม่บางเท่าไหร่
แต่กิวบอกได้เลยว่า หลัง 6 เ ...
ต้นฉบับโพสโดย TITAN เมื่อ 2009-8-11 23:09

ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับคุณกิว ใช่ครับช่วงนี้ไม่รู้สึกว่ามันไม่ยุบลงเลยครับ ต้องรอนานถึง6เดือนเลยเหรอครับ
T T
นานจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้