เจ้าของ: darkcrystal
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากบางกับคุณหมอคมกริชคร

[คัดลอกลิงก์]
สู้ๆๆๆ ครับ
เปรียบ เทียบ จาก รูป ก่อน ทำ..

ปาก บน เล็ก ลง อะ คับ และ ก็ match กับ ปาก ล่าง อะ คับ..

รับ กับ หน้า แล้ว อะ คับ ....  

ก่อน ทำ มอง หน้า แล้ว ปาก ค่อน ข้าง เด่น กว่า ส่วน อื่น คับ ...

ตอน นี้ มอง รวม รวม ก็ โอ เค แล้ว อะ คับ แต่ มัน คง ยุบ กว่า นี้ อีก..
บางลงเห็นได้ชัดเลยค่ะ ขอให้หายไวๆนะคะ

อยากทำบ้างอ่าปากเราหนาไม่ชอบเลย

แต่แค่ตามูกนี่ก็จะแย่แล้ว ทำใจสักพัก
สุดๆ  
สุโค่ยๆๆๆๆๆๆๆมาก
อยากทำปากมั่งอะ

แต่ถ้าทำปากแล้วไปดัดฟัน ทรงปากเรามันจะเปลี่ยนรึเปล่าอะค๊ะ

น้องเน็ตขา .............. หล่อมากกว่าเดิมแล้วค่ะ (ยังหล่อได้อีกนะเนี่ย)
ตอนนี้พี่ชักลังเลแล้วซิ เรื่องทำกับคุณหมอคมกริช อาจจะเป็นเพราะพี่ยังไม่เคยเห็นคุณหมอทำปากผู้หญิงเลยอ่ะ
น้องเน็ตมี่ป่าวคะภาพทำปากผู้หญิงโดยคุณหมอคมกริช..
แต่พี่เคยเห็นปากของน้อง "รัก" ค่ะที่ทำปากบางกับจมูกกับคุณหมอพีระ ปากก็บาง ๆ สวยดีค่ะ
พี่อยากเห็นภาพปากบางที่ทำกับคุณหมอคมกริชค่ะ น้องเน็ตมีป่าวคะ
เฮ้อ อยากทำค่ะ แต่เริ่มกลัวๆ แต่อยากสวยก็ต้องอดทนอ่ะเนอะ มารอดูตอนหายค่ะ
233#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-6 02:03:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น้องเน็ตขา .............. หล่อมากกว่าเดิมแล้วค่ะ (ยังหล่อได้อีกนะเนี่ย)
ตอนนี้พี่ชักลังเลแล้วซิ เรื่องทำกับคุณ ...
ต้นฉบับโพสโดย amvarin เมื่อ 2009-9-5 16:58

ผมก็ไม่เคยเห็นภาพปากบางของผู้หญิงจากฝีมือหมอคมกริชเหมือนกันครับ แต่คิดว่าน่าจะไม่ต่างจากผู้ชายนะครับ หมอทำให้บางลงเท่านั้นครับ ตัดปากด้านในครับ รูปปากขอบนอกยังคงเดิม
234#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-6 02:05:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดูแล้วโอเคเลยครับ ปากบางกว่าก่อนทำเยอะ และยังจะบางลงได้อีก

คิดว่าน่าจะทำจมูก และทำตาด้วยนะครับ รับรอง ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-9-4 14:22

ครับได้เลยจัดไปตามนั้น
อยากดูภาพอีกค่ะ น้องเน็ต
แวะมาชม ... รูปโดยรวม ดูดีขึ้นเยอะเลยครับ อย่างที่ visanu บอกอ่ะ
แต่ก่อน ดูหน้าปากเด่นมาแต่ไกลเลย แต่ตอนนี้ดูเข้ากันไปหมดเลยครับ
แต่ผมว่าน่าจะยุบลงอีกได้อ่ะนะ เพราะเขาว่ากันว่า ปากยุบช้าสุด ...
เดี๋ยวก็หล่อขึ้นเยอะๆ แล้วดิครับ แต่ผมว่า ทำจมูกอีกนิดนะ ตาไม่ต้องก็ได้
กำลังตี๋อินเทรนด์เลยอ่ะ แค่ทำจมูกให้คมขึ้น เฉี่ยวขึ้น หล่อระเบิดระเบ้อเลย เชื่อดิ
ปากบางลงไปเยอะเลยค่ะ แล้วมันจะยุบอีกมั๊ยหล่ะค่ะ
ไม่เคยรู้เรื่องทำปากบางเลย แต่เห้ฯแต่ละเคลสแล้วน่ากลัวอ่ะค่ะ
สุดยอด....ขอให้หายไวไวน่ะค่ะ
พี่เป็นคนกาฬสินธุ์รึป่าวคะ หน้าคุ้นๆ
เจ้าของกระทู้ หล่อ แล้วหายคร้า
241#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-7 22:45:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่เป็นคนกาฬสินธุ์รึป่าวคะ หน้าคุ้นๆ
ต้นฉบับโพสโดย meemee เมื่อ 2009-9-7 17:06

T T แป่ว! ไม่ใช่ครับ ไม่เคยไป
242#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-7 22:46:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เจ้าของกระทู้ หล่อ แล้วหายคร้า
ต้นฉบับโพสโดย DUNGDONG เมื่อ 2009-9-7 20:15

ไม่ได้หายไปไหนครับ งานยุ่งนิดหน่อยครับ
เข้ามาหั้ยกะลังจัยน้าคัฟ
244#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-7 22:49:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะมาชม ... รูปโดยรวม ดูดีขึ้นเยอะเลยครับ อย่างที่ visanu บอกอ่ะ
แต่ก่อน ดูหน้าปากเด่นมาแต่ไกลเลย แต่ตอนนี้ดู ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-9-6 19:11

แง้ๆ ตาตกไม่เท่ากันน่ะครับก็เลยว่าจะไปทำ
ถ้าทำตาเจง ๆ ละก้อ
หล่อก่าเดิมแน่ ๆ เลยอ่าคัฟ
เตรียมตัวรอรับคลื่นมหาชนได้เลย อิอิ
246#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-7 22:59:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้าทำตาเจง ๆ ละก้อ
หล่อก่าเดิมแน่ ๆ เลยอ่าคัฟ
เตรียมตัวรอรับคลื่นมหาชนได้เลย อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-9-7 22:51

อยากได้จมูกได้ตา เหมือนพี่โอเปิล มีพี่โอเปิลเป็นไอดอลคราบบบบบบบ
น้องเน็ตรู้ป่ะคะ ในที่สุดที่ก็ได้เห็นภาพผู้หญิงที่ทำปากกับคุณหมอคมกริชค่ะ
บางและเป็นกระจับ คล้ายกับอั้ม พัชราภา เลยหล่ะ
แต่ทำไมโทรไปแล้ว เค้าบอกว่าทำแค่บางอย่างเดียว
ไม่ได้ทำเป็นกระจับ เลยทำให้พี่ เขวไปนิดนึงในตอนแรก ก็คิดจะเปลี่ยนหมอแหละ
ตอนนี้ลังเล จังเลยอ่ะ ไม่รู้จะไปทำกับหมอไหนดี
http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D2
นี่ไงน้องเน็ต ปากบางผู้หญิงอ่ะ น่าสนใจมั้ย
แวะมาดัน ฮึ๊บๆๆๆ

มากดดันให้อัพรูป เอิ๊กๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้