เจ้าของ: darkcrystal
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากบางกับคุณหมอคมกริชคร

[คัดลอกลิงก์]
ต้องรอมันยุบอีกโน๊ะ สู้ๆเพื่อความหล่อ
ปากเล็กลงเยอะเลยค่ะ
เริ่มเข้าที่แล้วช่ายป่ะ สู้ๆๆ นะ
7351
ยาที่ได้มามี2ตัว คือParacetamol ใช้แก้ปวด และ Cloxacillin ใช้แก้อักเสบ
7352
อันนี้ภาพผ่านไป1วันหลังแกะพลาสเตอร์ครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย darkcrystal เมื่อ 2009-8-6 08:59

ง่า

น่ากลัวจังค่ะ

เปลี่ยนใจแร้วอ่า
เอา before กะ after มาเปรียบเทียบกันดูสิค่ะ

จะรู้ว่าเริ่ด มั่กๆๆ นับถือๆๆ เจง
ยังครับ ยุบได้อีกๆ เดี๋ยวก็บางเชียบเลย เชื่อดิ.. สู้!!!!
ขนาดปากยังบวมอยู่ยังเห็นความแตกต่างเลย
ถ้ายุบเรียบร้อยจะเลิศขนาดไหนเนี่ย
แวะเข้ามาดูกระทู้นี้บ่อยๆ

แต่ไม่ได้เม้นท์ แค่เห็นรูปก็ต้องยกนิ้วให้เลยครับ

คิดว่า คงยุบลงอีก เพราะ เพิ่งตัดไหมไม่นานเอง
โอ๊ววว ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
กำลังตัดสินใจอยากทำ
แต่กะว่าจะรอถอดเหล็กก่อนแล้วค่อยทำค่ะ

ขอให้ปากบางสวยๆนะค่า
ความหล่อไม่เคยปราณีใคร  อดทนเข้าไว้ เป็นกำลังใจให้ หายไวๆๆนะคะ (ใจเด็ดจริงๆๆ)
เพิ่งไปทำมาเหมือนกันได้3วันแระ เคยอ่านเจอคุณทาเคชิบอกว่ารอยกรีดมันจะเข้าไปข้างในถ้าหายดีแล้ว
แต่ของเรารอยกรีดเกือบชิดขอบปากเรย ชักเริ่มนอยด์แร้วสิว่ามันจะบางเกิ๊นนนนน
แวะมาทักทายคัปป๋ม

ว้าวววว

ยุบลงเยอะเลยน่ะคับ
รูปใหญ่สะใจมากๆค่ะ ชัดเจน แจ่มแจ๋ว

นับถือความใจกล้ามากๆค่ะ
จทก.รีวิวรูปด่วน

อยากเหงงงง
ไปหาหมอฟันยังจีะ อยากรู้ว่าเวลาหมอให้อ้าปากแผลจะฉีกมั้ย รึว่าแผลหายทันคะ
ว้าววววว!!! เห็นผลนะครับนั่น เดี๋ยวรอยุบอีก หล่อสมใจ
อยากเห็นตอนยุบสนิทจัง ว่าจะเป็นอย่างไร  แล่ะต้องใช้เวลากี่วันเพราะราก้ออยากทำเหมือนกัน   ตอนนี้เราจัดฟันรู้สึกว่าปากเราห้อยมาก  และปกติปากก้อหนาอยู่แล้วน่ะ เซ็งมากเลย    ความจริงเราอยากคุยด้วยมากเลย  ขอเมลได้เปล่าค่ะ  ขอบคุณคะ
169#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-24 09:27:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากเห็นตอนยุบสนิทจัง ว่าจะเป็นอย่างไร  แล่ะต้องใช้เวลากี่วันเพราะราก้ออยากทำเหมือนกัน   ตอนนี้เราจัดฟั ...
ต้นฉบับโพสโดย rudtha เมื่อ 2009-8-24 07:44

jorrakaenoi3@hotmail.com หรือ shilenorcle@hotmail.com ครับ อันแรกจะออนกลางวัน
170#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-24 09:32:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปหาหมอฟันยังจีะ อยากรู้ว่าเวลาหมอให้อ้าปากแผลจะฉีกมั้ย รึว่าแผลหายทันคะ ...
ต้นฉบับโพสโดย fang2009 เมื่อ 2009-8-24 01:42

หมอฟันนัด5 กย.นี้ครับ แต่ตอนนี้ไม่กล้าอ้าปากกว้างเลยครับกลัวรอยเย็บแตก(คิดไปเองหรือเปล่าไม่รู้) รู้สึกริมฝีกปากตึงๆอยู่ง่ะคับ ถ้าถึงเวลานัดยังอ้าปากแล้วรู้สึกตึงๆคงเลื่อนนัดไปอีกหน่อยครับผม
171#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-24 09:35:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะเข้ามาดูกระทู้นี้บ่อยๆ

แต่ไม่ได้เม้นท์ แค่เห็นรูปก็ต้องยกนิ้วให้เลยครับ

คิดว่า คงยุบลงอีก เพราะ เพิ ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-8-23 02:41

ขอบคุณที่ติดตามครับ ผมก็เข้าไปดูกระทู้พี่โอมบ่อยๆ เหมือนกัน
172#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-24 09:46:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

วันที่19 รอยเย็บยังไม่ยุบเข้าไปด้านในแต่มองแทบไม่เห็น และริมฝีปากยังมีการลอกอยู่ครับ สังเกตุเนื้อขอบปากย่นๆคือผิวหนังที่เตรียมหลุดลอกออกมาครับ
จาหายแล้ว .... สู้ๆ
เอารูปมาให้ดูบ่อยๆนะคะ ติดตามอยู่ห่างๆ อย่างห่วงๆ ค่ะ
แวะเข้ามาดูครับ ยุบไปเยอะเลย แต่จะยุบอีกเยอะเหมือนกันอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้