ดู: 4055|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปรับรูปหน้า/โบท๊อก/ร้อยไหม/ฟิลเลอร์] มีใครแนะนำคลินิกที่ขึ้นชื่อเรื่องการฉีดใต้ตาบ้าง?

[คัดลอกลิงก์]
เป็นคนใต้ตาลึก อยากฉีดให้ดีขึ้น ตาเหมือนคนนอนดึกตลอดเวลาเลย ทั้งๆ ที่เราก็พักผ่อนเยอะนะ
แนะถูกใจที่นึงค่ะ จขกท. อยู่ สมุทรสาครไหมค่ะ อยากแนะนำ fiora clinic เราก็ไปฟิลเลอร์ใต้ตามาค่ะ ช่วยได้นะ เห็นผลไม่กี่ครั้งเอง หมอที่นี่เก่งกันมากๆ มีใบรับรองจากอเมริกาด้วย
มันหายยากนะ เราก็ทาครีมทาอะไรมาหลายอย่างไม่หาย สุดท้ายจบที่การไปฉีดฟิลเลอร์ใต้ตา แต่กว่าจะหายคือเราลองผิดลองถูกมาหลายที่ เพิ่งมาเห็นผลตอนได้ฉีดฟิลเลอร์ที่ fiora clinic ตามที่คห. บนแนะนำเลย
ลองไปปรึกษา หมอคณิต คลินิกแม็กซี่่แถวดอนเมืองดูนะครับ คุณหมอน่าจะเชี่ยวชาญครับ ผมไปทำลักยิ้มมา เห็นกล่องฟิลเลอร์เต็มคลินิกเลยครับ

fiora clinic แนะนำที่นี่ด้วยค่ะ เรา กับเพื่อน 2-3 คนไปฉีดกับที่นี่ ของแท้แน่นอน หมอเบนซ์มีใบรับรองด้วยค่ะ ไม่ต้องห่วง
มีคนมาแนะนำฟีออร่า คลินิกเยอะก็เลยไปติดต่อฉีดฟิลเลอร์ใต้ตามาค่ะ ได้คิวกับหมอเบนซ์ ก็โอเคนะ ฝีมือดี ฉีดดี ตามที่เขาพูดๆ กันจริงๆ ค่ะ
แนะนำหมอคณิต maxi หมอจะมีเทคนิคการฉีดที่ช่วยชั้นลึกด้วย  ฟิลเลอร์ของแท้แน่นอนมีซีรีนัมเบอร์ให้ด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้