ดู: 2186|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกโดยหมอทนงศักดิ์ที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะวันนี้เรามารีวิวเสริมจมูกแบบเพิ่มหยดน้ำค่ะทรงเดิมเราไม่ค่อยมีดั้งไม่ค่อยโด่งหน้าเราเลยไม่ค่อยมีมิติเลยตัดสินใจเก็บเงินแล้วไปหาที่เสริมจมูกดีกว่า แรกๆก็หาตามรีวิวในเน็ตค่ะแต่ก็ไม่ค่อยเข้าใจก็ไปบอกเพื่อนว่าจะไปเสริมจมูกให้ไปหาหมอเป็นเพื่อนหน่อยก็ไปกัน4คนเลยค่ะเพราะก็อยากรู้อยากเสริมบ้างแต่ให้เราเป็นแกนนำไปก่อนเหมือนหนูทดลองในกลุ้มเพื่อนเลยค่ะ55 จากนั้นก็ไปปรึกษาตามหน้าเฟสบุ๊คก่อนพอชอบที่ไหนก็ค่อยตัดสินใจไปปรึกษาโดยตรงกับคุณหมอเลยเราก็มาถูกใจกับโรงพยาบาลเอเซียแถวนนทบุรีเดินทางง่ายด้วยจากที่คุยเบื้องต้นก็จะขอเข้าไปปรึกษาก่อนเพราะเรายังไม่แน่ใจอะไรง่ายๆพนักงานก็จะบอกว่าไม่มัดจำเลยเหรอนัดคิวเสริมได้เลยเราไม่สะดวกเลยเข้าไปจ่ายสดที่โรงพยาบาลดีกว่า ได้คิวปรึกษาในช่วงเช้าค่ะโรงพยาบาลดูใหม่สะอาดตา สวยงามดีค่ะ เข้าไปก็ไปแจ้งชื่อกับบัตรประชาชนค่ะเจ้าหน้าที่เขาก็จะให้เรากรอกประวัติเบื้องต้นแล้วมานั่งรอพบหมอค่ะ ใช้เวลารอไม่เกิน10นาทีค่ะเราไปถึงโรงพยาบาลก็11.30 กว่าแล้วค่ะเพราะแกซี่พาหลงค่ะ ก็ขึ้นไปปรึกษากับพยาบาลอีก1คนที่คอยดูแลพาเราไปคุณหมอก็ดูจะเหนื่อยๆแล้วเพระคนมาก่อนหน้าเราอยู่หลายคิวอยู่แต่คุณหมอให้เราพูดก่อนว่าอยากเสริมเพราะอะไรอยากเสริมรงประมารไหน แล้วคุณหมอก็จะแนะนำทรงให้เข้ากับเรามากที่สุดเคสเราอยากทำแบบเสริมแบบมีหยดน้ำด้วยค่ะเพราะดูแบบมาชอบทรงนี้มากเลย คุณหมอก็จะอธิบายให้เราฟังว่าทรงเสริแบบหยดน้ำจะออกมาสวยแบบธรรมชาติเพิ่มความยาวให้ทรงจมูกให้ดูเรียวยาวมนสวยเหมือนหยดน้ำ ทำให้มีขนาดสัดส่วนที่สวย ทรงจมูกแบบหยดน้ำถือว่าเป็นทรงจมูกที่ถือว่าฮิตมากแต่ก็ต้องดูพื้นฐานจมูกเดิมของเราด้วยว่าสามารถทำได้อย่างปลอดภัยหรือใครที่มีจมูกยาวหรือเนื้อจมูกเยอะก็สามารถทำได้ดีกว่าคนเนื้อจมูกน้อยเพราะจะทำให้เสี่ยงกับที่ซิลิโคนจะทะลุได้ค่ะ จากที่จ่ายสดแล้วรอวันเสริมดั้งใหม่หลังจากที่เสริมมานั้นบวมเลยค่ะใต้ตาแต่ทรงสวย3วันหลังจากที่เสริมมาก็แกะพลาสเตอร์ที่แปะจมูกออกทรงสวยมากเลยค่ะดีใจมากที่ไม่มีปัญหาอะไรหลังเสริม ก็ทำความสะอาดแผลแล้วดูแลซับแผลให้แห้งอยู่ตลอดแผลจะหายเร็วขึ้นค่ะทรงก็ออกมาสวยถูกใจมากค่ะ

ก่อน

หลัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้