ดู: 2615|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] สอบถามค่ะ คลายปัญหาสงสัยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือ ทำหน้าอกมาจะ3ปีแล้วค่ะ ส่วนสูง 160 น้ำหนัก 50 ค่ะ ขนาด500Cc ปัญหาตอนนี้คือ ออกกำลังกายค่อนข้างหนักแล้วตอนนีที่กังวลคือ จับหน้าอกแล้วเจอขอบศิลิโคน นิดๆค่ะ ไม่มีอาการเจ็บปวดหรืออย่างใด อยากถามความคิดเห็นค่ะว่าอีนตรายไหมคะ และต้องทำอย่างไง ขอบคุณค่ะ
คิดว่าถ้าไม่เจ็บก็ไม่น่าอันตรายอะไรนะ แต่ถ้าคิดว่าใหญ่เกินไปงี้ อาจจะไปแก้ให้มันเล็กลงหน่อยก็ได้ เพื่อนเราเคยไปแก้ขนาดที่อัครา คลินิค ก็โอเคนะ
ถ้าไม่ได้ปวดเราก็ว่าไม่น่ามีปัญหาอะไรนะ อาจจะเพราะไม่ค่อยได้นวดหน้าอกหรือเปล่าอะ เพราะตอนเราไปทำนมกับ the art clinic ก็ธรรมชาติอยู่แล้วบวกกับเราก็นวดๆหน้าอก ซิลิโคนมันก็นิ่มๆลง ไม่ได้จับแล้วรู้สึกเป็นซิลิโคนเท่าไรละนะ
ลองไปปรึกษา คุณหมอคณิต แม็กซี่คลินิกดูนะคะ  คุณหมอแนะนำดีค่ะ ใส่ซิลิโคนพอดีตัว ตั้งแต่ทำมาไม่มีปัญหาเลยค่ะ ที่สำคัญไม่ต้องนวดนม นมนิ่มเป็นธรรมชาติมากค่ะ
เรายกกระชับไปกับคุณหมอคณิต เนื่องด้วยมีน้องแล้วหน้าอกหย่อนคล้อย ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอคณิต คลินิกแม็กซี่ดูนะคะ ตอนแรกที่ทำมาแผลยาว ก้แอบจิตตก แต่ตอนนี้โอเคแล้วค่ะ คุรหมอวางซิลิโคนใต้กล้ามเนื้อ ไม่ต้องนวดนมเลยค่ะ นมนิ่มดีค่ะ ครบ3 เดือนกว่าแล้วค่ะ ยังไงลองดูจากกระทู้เราได้นะคะ ประกอบการตัดสินใจค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้