ดู: 1183|ตอบกลับ: 3

[ทำตา/ถุงใต้ตา] แก้ตา + แก้จมูก และทำโครงหน้าที่ไหนดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เราชื่อเดียร์นะคะ ตอนนี้เรากำลังหาข้อมูลแก้ตา แก้จมูกอยู่ค่ะ

ต้องบอกก่อนว่าเราเคยทำที่คลีนิคในไทยมา ราคาไม่แพงมาก ประกอบกับตอนนั้นหาข้อมูลน้อยด้วย เพราะอยากรีบทำเร็วๆค่ะ แต่ผลลัพธ์กลับไม่ใช่อย่างที่เราต้องการเลย เราอยากได้ออกสไตส์เกาหลีๆหน่อย

ชั้นตาที่ได้ค่อนข้างสูงมาก ทำให้ตาเราดูปรือ เหมือนคนง่วงตลอดเวลา
และจมูกมีสันขึ้นมานิดนึง ปลายไม่เชิดแบบที่เราอยากได้ค่ะ

ทีนี้เลยหาข้อมูลเยอะมากๆ เพราะอยากแก้เป็นครั้งสุดท้ายแล้วค่ะ ไม่อยากเจ็บตัวอีกแล้วT^T
อีกอย่างที่อยากทำพร้อมกันเลยคือ โครงหน้า แต่แอบกลัวอยู่ค่ะ 5555

แก้ตากับแก้จมูก กำลังดูที่มาสเตอร์พีซอยู่ค่ะ ส่วนโครงหน้าเพื่อนๆบอกว่าให้ทำที่เกาหลีเลย เดียร์เลยดูข้อมูลของรพ.ไอดี กับรพ.บาโนบากิอยู่ค่ะ

เพื่อนๆคนไหนเคยทำ หรือแก้ที่ไหนแล้วโอเค มาแชร์ประสบการณ์กันได้นะคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-4-1 15:29:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีค่า กลับมาแล้ววว

หลังจากที่เดียร์ศึกษาข้อมูลอยู่หลายๆที่ เลยทักไลน์เข้าไปปรึกษาดู แอดมินของบาโนบากิตอบค่อนข้างไว และให้ข้อมูลละเอียดค่ะ
เพื่อนๆหลายคนก็เชียร์ให้ทำที่นี่

เพราะนอกจากแก้ตา+แก้จมูกแล้ว เดียร์คิดว่าจะทำโครงหน้าไปด้วยเลยค่ะ เพราะหน้าบานฉีดโบท๊อกซ์ก็ไม่ลงแล้ว T^T
แต่ต้องปรึกษาที่บ้านก่อน เพราะเป็นการผ่าตัดค่อนข้างใหญ่ หนูกลัว 5555

ยังไงเดี๋ยวมาอัพเดทนะคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-4-8 11:01:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีค่าาา

หลังจากปรึกษากับที่บ้านแล้ว ตอนนี้เดียร์ตัดสินใจจะแก้ตา+จมูกที่รพ.บาโนบากิค่ะ  และไหนๆก็เจ็บตัวทั้งทีอยู่แล้ว เลยตัดสินใจทำโครงหน้าไปด้วยเลยค่า

คุณแม่และคนที่บ้าน ค่อนข้างเชื่อใจเรื่องศัลยกรรมโครงหน้าที่บาโนบากิ
เพราะได้เห็นผลงานจากรายการLet me in Thailand หลายๆซีซั่น

อีกอย่างเค้ามีสาขาที่ไทยด้วย ถ้ามีปัญหาอะไรติดต่อพี่ๆ พนังงานที่นี้ได้ ค่อนข้างสะดวกต่อเราค่ะ

ทีนี้ก็เตรียมตัวจองคิวผ่าตัดได้แล้วค่าาา ตื่นเต้นอ่า
เป็นกำลังใจให้เดียร์ด้วยนะคะ^^
โพสต์ 2019-7-25 14:27:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้าเรื่องแก้ตานี่แนะนำ Lovely eye clinic เลยค่ะ ทำตาสองชั้นสวยมากๆๆๆ มีความธรรมชาติ ไม่ได้ชั้นตาสูงมากไป
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้