ดู: 3010|ตอบกลับ: 1

[ปลูกผม] คุ้มค่าการรอคอย..รีวิวปลูกผมที่DRK

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีครับเพื่อนๆ ทุกท่าน ขอมาแชร์ประสบการณ์ปลูกผมที่รอคอยแบบไม่นาน และคุ้มค่าการรอคอยจริงๆ ครับ

เราปลูกกับDRK ครับ คลินิกที่เอกมัย มีเพื่อนแนะนำมา ว่าคุณหมอเชี่ยวชาญด้านการปลูกผมโดยเฉพาะและมีประสบการณ์เฉพาะ

ทางด้านนี้ครับ  ก็เลยเข้าไปปรึกษาคุณหมอ คุณหมอประเมินร่วมกับผม อยู่ที่ 1500 กราฟครับ

ปลูกวิธีแบบ FUE เอากอผมที่แข็งแรงจากด้านหลัง มาปลูกบริเวณผมด้านหน้าครับ

ก่อนปลูกผมก็จะประมาณนี้แหละครับ คือล้านเป็นลักษณะตัว M จะพบได้ในผู้ชายวัยสัก 20 ปลายๆ ก็พบได้แล้วนะครับ

ซึ่งก็ไม่รู้ว่ามาจากสาเหตุอะไร แต่คุณหมอบอกว่าหลายปัจจัย ความเครียด สารเคมีแชมพู มลภาวะ กรรมพันธุ์

ซ่งแน่นอนว่าปล่อยไว้ไม่ดีแน่นอนเพราะอายุเราเองก็ยังไม่เยอะ ผมเลยตัดสินใจเข้ามาปลูกผมกับที่ DRK นี่แหละครับ

มาละครับ หลังปลูก 2 วัน ค่อนข้างหนาพอสมควรเลยนะครับ สำหรับ 1500 กราฟ หลายคนไม่รู้ว่า

1500 กราฟเยอะหรือน้อยแค่ไหน นี่ครับเท่านี้เลย คุณหมอจะวาดแนวไรผมให้ใหม่ครับ

ผมที่ขึ้นก็จะขึ้นตามไรผมที่คุณหมอได้ปักผมใหม่ลงไป

ข้ามมาที่ 1เดือนเลยนะครับ ช่วงนี้คุณหมอบอกว่าช่วงวัดใจเลย ว่าผมจะติดหรือไม่ เพราะผมที่ปลูกไปจะมีการหลุดร่วงไปได้บ้าง

จาก 100% จะเหลือสัก 70-80% และผมที่เหลือนั้นจะติดแบบถาวรเลยครับ ของผมโดยรวมถือว่าดีมากครับอยู่ในเกณฐ์ 70%

คุณหมอบอกผมที่เหลือจะขึ้นมาอย่างสวยงามแน่นอน ดีใจเลยครับ เฝ้ารอผมค่อยๆ ขึ้น ตื่นเต้นไปทุกวัน

ในที่สุด การปลูกผมนี้ก็ครบ 3 เดือนละครับ บอกเลยว่าคุ้มค่าการรอคอยมากๆ เลยครับ ตอนที่เห็นผมค่อยๆ ขึ้นมันรู้สึกมีความหวัง

เพราะมันเป็นเรื่องใหญ่สำหรับผมเลย ไม่อยากหัวล้านก่อนวัย เห็นผลลัพธ์หลังทำแบบนี้แล้วคุ้มค่ากับเงินที่เสียไปจริงๆ

ครับ ไม่ผิดหวังเลย ที่ตัดสินใจเข้ามาปลูกผมกับที่นี่ งานคุณภาพการดูแลติดตามผลก็ดีมากเลยครับประทับใจ

มีการถามอัพเดตตลอด นัดเข้าไปติดตามผลเสมอ และที่สำคัญได้พบคุณหมอทุกครั้ง รู้สึกประทับใจตรงนี้มากๆ

ใครที่อยากปลูกผม คลินิกนี้เลยครับตัวเลือกที่ดีเลยสำหรับผู้ชายหัวล้านหัวเถิก หรือจะผู้หญิงที่ผมบางก็ได้นะ

ติดต่อไปได้ที่ DRK BEAUTY CLINIC เอกมัยซอย3 เลยครับ

อันนี้เป็นแผลบริเวณด้านหลังที่เอามาปลูกครับ ไม่ต้องกังวลเลย แปปเดียวผมขึ้นละครับ

อดทนกันนิดนึงก็จะได้เห็นผลลัพธ์ที่สวยงามแบบนี้แล้วครับ

โพสต์ 2020-7-25 21:44:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เสียไปเท่าไหร่ครับ ผมทำไปที่อิ่น สองพันกราฟ ขึ้น หกสิบ ถึง เจ็ดสิบเปอร์เซ้น เก้าหมื่นบาท ทำทรงเอ็ม เช่นกัน แต่ไม่คอ่ยแน่นเท่าไหร่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้