ดู: 1560|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] จะฉีดลดใต้ตาดำต้องฉีดฟิลเลอร์ใช่ไหม?

[คัดลอกลิงก์]
เป็นคนขอบตาดำ นอนไวก็ไม่หาย เริ่มแก่ตัวยิ่งแย่ เลยว่าจะลองฉีดดูว่าเวิร์คไหม ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ ขอคนที่เคยมีประสบการณ์จริงๆ เพราะเรากะจะไปฉีดเร็วๆ นี้
ฉีดได้ค่ะ เราก็เพิ่งไปฉีดมา แนะนำ fiora clinic แถวมหาชัยค่ะ ลองโทรจองคิวก่อนได้ข่าวว่าคิวแน่น เพราะหมอขึ้นชื่อเรื่องฟิลเลอร์อยู่แล้วด้วย
เคยฉีดมาแนะนำ Fiora ด้วยค่ะ หมอเก่งไม่เจ็บเลย พักฟื้นไม่นาน(อันนี้แล้วแต่คนนะ)
ลองไปปรึกษา คุณหมอคณิต คลินิกแม็กซี่ดอนเมืองดูค่ะ คุณหมอแนะนำดี อันไหนได้อันไหนไม่ได้ ตรงไปตรงมา   
ค่ะ ลองเข้าไปปรึกษาดูค่ะ
แนะนำคุณหมอคณิต แม็กซี่คลินิก อีกเสียง เคยไปปรึกษาเสริมหน้าอก นัดคิวรอทำแล้วค่ะ คุณหมอให้คำแนะนำดีค่ะ
ไม่อยากแนะนำให้ฉีดค่ะ  พวกฟิล​เลอร์​บางยี่ห้อฉีดสลายไม่ได้  ถ้าหมอไม่ชำนาญ ฉีดผิดถุงใต้​ตา​มาเลยนะคะ  เสริชหาข้อมูล​ดีๆใน Google​ก่อนตัดสินใจ​ทำนะคะ
จากที่รู้จักมากและเพื่อนๆไปฉีดใต้ตา ลดรอยคล้ำ +เติมเต็มใต้ยา ยกให้Restylane แต่ต้องฉีดกับหมอที่เชี่ยวชาญ  จะได้ยาที่ผ่านอย. และไม่อันตราย  แนะนำหมอคณิต ดอนเมืองค่ะ
ใช่จ้า ฟิลเลอร์ใต้ตาแนะนำปรึกษาคุณหมอเพรชที่ Fiora clinic เลย ตรงมหาชัย ไม่ไกลจาก กทม. มา ไปแล้วคุ้มอนู่นะ
Gigkapoo20465 ตอบกลับเมื่อ 2019-4-2 11:39
ใช่จ้า ฟิลเลอร์ใต้ตาแนะนำปรึกษาคุณหมอเพรชที่ Fiora clinic ...

กำลังลังเลว่าจะไปดีไหม เพราะมันไม่ไกลบ้านเราด้วย ขับรถไปแปปๆ ก็ถึง อ่านรีวิว มาละน่าทำอะ ที่ ฟิโอร่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้