ดู: 1386|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ตั้งใจไปเสริมหน้าอกที่ The Sib Clinic มั่นใจว่าทำแล้วสวยจริงๆ

[คัดลอกลิงก์]
เราชื่อองุ่นนะจ๊ะ ปัจจุบันอายุ 29ปี คิดเรื่องเสริมหน้าอกมาตั้งนานแล้ว ดูรีวิวและอ่านข้อมูลมาเยอะ พอได้มีเวลาประกอบกับมีมีเงินที่ตั้งใจเก็บมาเพื่อศัลยกรรม ก็จองคิวทำทันที

ด้วยส่วนตัวเป็นคนชอบแต่งตัวเซ็กซี่อยู่แล้ว แต่ความสวยมันไม่เต็มร้อยด้วยหน้าอกที่เล็กมากๆ ก็เลยตั้งใจเสริมหน้าอกเพื่อที่จะได้ใส่ชุดบิกี่นี่ อยากโพสน์ใน IG ส่วนตัวให้ตัวเองดูเลิศกว่าเดิม555555  เราตั้งใจไปเสริมหน้าอกที่ The Sib Clinic

ในใจจริงๆ ก็กลัวการผ่าตัดกลัวเจ็บ แต่ทำไงได้ถ้าไม่เจ็บก็ไม่สวย ดังนั้นต้องยอมเจ็บตัวเพื่อให้ตัวเองสวยอิอิ แล้วสิ่งที่ไปทำมาก็สวยจริงๆค่ะ เจ็บครั้งนี้คุ้มจริงๆ ขออวดหน้าอกให้ดูกันนะค่ะ

ก่อนเสริม

หลังเสริมทำมา350cc.

ขนาดแค่ 18วันเท่านั้น ก็ยังดูสวย หน้าอกชิดเป็นธรรมชาติ  แผลหายเร็วมากๆ ปัจจุบันเราใส่ชุดชั้นในแบบสปอตบาร์อยู่ ช่วงนี้เป็นช่วงเวลาที่ต้องนวดหน้าอก ช่วงแรกที่นวดก็จะเจ็บหน่อยแต่ต้องอดทน ต้องนวดเบาๆ ก่อนค่ะ จะบอกว่าตอนถึงเวลาผ่าตัดไม่น่ากลัวเลยเพราะเราไม่รู้สึกตัวหลับไปเลย ตื่นมาก็มีนมเลยค่ะเหมือนฝันเลยจริงๆ ตอนนี้บอกเลยว่ามีความสุขมาก รอเวลาสัก 2เดือนจะได้ไปทะเลแล้วใส่ชุดบิกี่นีสมใจเลย

สัก 2 เดือนเราจะมาอัพเดทหน้าอกให้ทุกคนได้ดีกันนะค่ะ

สวยๆ อยากทำบ้าง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้