ดู: 7381|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อัพไซต์มา 375cc. น้องนมสวยมากๆ คุณหมอผ่าใต้กล้ามเนื้อบริเวณใต้ราวนม

[คัดลอกลิงก์]

อัพไซต์มา 375cc. น้องนมสวยมากๆ ค่ะ คุณหมอผ่าใต้กล้ามเนื้อบริเวณใต้ราวนม

แผลเล็กมาค่ะ เรามีรุปมาให้ทุกคนได้ดู แผลหลังผ่าตัดเปิดผ้าพันแผลเราถ่ายเก็บไว้

เพื่อนๆ ที่ดูอยู่เห็นภาพแผลแล้วใช่หรือเปล่า แผลเล็กมากคุณหมอเก่งจริง

เราทำที่ เดอะซิปคลินิกค่ะ  หลังตอนนี้เดือนกว่าเอง แต่น้องนมก็เริ่มนิ่มแล้วนะค่ะ

เรายังคงใส่ชุดสปอร์ตบาร์แบบไม่มีโครงอยู่ พี่พนักงานเขาแนะนำให้ใส่แบบนี้ก่อน

ถ้าเพื่อนๆ เห็นภาพบนจะเห็นได้ว่าขนาดนมเราแค่เดือนกว่ายังสวยและชิดได้ขนาดนี้

แต่เราก็หมั่นนวดหน้าอกตลอดเลยเพราะต้องนวดทุกๆ วันให้หน้าอกนิ่มเข้าที่

รูปก่อนทำเราไม่ได้ถ่ายเก็บเอาไว้เลย จะบอกว่าพื้นหน้าอกของเราไม่มีหน้าอก

แบนมากถ้าเปรียบก็คือหน้าหลังเท่ากันไม่มีเนื้อ ไม่มีนูนเลยสักนิด ที่ตัดสินใจมาทำ

หน้าอกก็เพราะเหตุนี้แหละค่ะ มีความรู้สึกอยากมีความเป็นผู้หญิง100% ที่ผ่านมา

ไม่มีหน้าอกเลยรู้สึกว่าตัวเองยังไม่เป็นผู้หญิงเต็มร้อย เลยทำซ่ะดีกว่า เจ็บตัวแป๊บเดียว

สวยเลยตอนนี้ไม่อายใครแล้วค่ะ ต่อไปนี้จะใส่ชุดอะไรก็มีความกล้าขึ้นเยอะ อยากใส่

ชุดว่ายน้ำเซ็กซี่ก็ไม่อ่ายอีกต่อไป แต่ตอนนี้ยังใส่ไม่ได้ เดียวรอให้ครบสัก 2 เดือนก่อน

แล้วจะใส่ลงทะเล555555

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้