ดู: 6569|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกbyหมอทนงศักดิ์ที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกคะ

[คัดลอกลิงก์]
เรามารีวิวเสริมหน้าอก2เดือนค่ะ คืออาการจะยังมีเจ็บจี๊ดๆและอาการชาๆนะค่ะแต่ดีกว่าเดือนแรกมาค่ะเพราะหลังเสริมเดือนแรกอาการบวมช้ำนานเหมือนกันค่ะ สำหรับรูปทรงสามารถแบ่งออกคร่าวๆ ได้เป็นทรงกลมและทรงหยดน้ำ โดยทรงกลมจะมีลักษณะเหมือนเป็นครึ่งวงกลมมาปิดทับหน้าอกเดิมของเรา แล้วรอประมาณสามอาทิตย์ก็เริ่มนวดหน้าอกได้ค่ะนวดในระดับความเบาก่อนนะค่ะแรกๆเพราะว่าอาการแรกๆจะเจ็บๆปวดๆมากค่ะอีกอย่างที่โรงพยาบาลนี้เขามีเจ้าหน้าที่หลังทำให้สอบถามอาการซึ่งดีมากเลยค่ะเพราะการศัลยกรรมกับคนที่ไม่เคยทำมาก่อนต้องมีความวิตกกังวลใจอยู่แล้ว ขอชื่นชมนะค่ะเพราะเป็นประโยชน์กับลูกค้ามากแล้วเราก็จะถามอยู่แล้วเพราะอาการในแต่ละวันก็จะไม่ค่อยเหมือนกันเจ้าหน้าที่เขาก็จะแนะนำว่าหลังการทำมาแล้วต้องงดรับประทานอาหารแบบไหนบ้าง จริงๆแล้วหลังผ่าตัดต้องงดอาหารแสดงแบบของอาหารจำพวกของหมักดอง เครื่องดื่มที่ผสมแอลกอฮอล์ อาหารทะเลค่ะ งดประมาณ1เดือน แต่ก็แล้วแต่การแพ้และภูมิคุ้มกันของแต่ละคนนะค่ะ ห้ามยกของหนักในช่วงแรก ในระยะแรกคือเจ็บมากค่ะต้องพันผ้าไว้เพื่อช่วยอาการยุบบวมค่ะพันไว้1อาทิตย์ จากนั้นก็จะนัดเข้าไปตัดไหมค่ะ จากนั้นค่อยใส่สปอตบราได้ค่ะแล้วก็พยายามค่อยๆยกมือให้สุดอาการจะตึงๆเส้นที่แขนรักแร้นะค่ะเป็นอาการปกติของการเสริมหน้าอก จากนั้นเราก็จะใช้ชีวิตตามปกติได้ค่ะชิวมากหลัง1เดือนไปอาการจะค่อยๆดีขึ้นแต่ต้องและแนะนำให้นวดทุกวันเลยนะค่ะหน้าอกที่เราเสริมมาจะเริ่มนิ่มขึ้นค่ะจะเป็นธรรมชาติมากขึ้นสำหรับการเสริมหน้าอกออกมาแล้ว ทำให้ดูเป็นธรรมชาตินั้น การนวดหลังทำการผ่าตัดถือว่าเป็นเรื่องสำคัญมาก บางคนหลังเสริมหน้าอกมาแล้วในช่วงแรกๆ อาจจะรู้สึกเหมือนซิลิโคนอยู่สูง ซึ่งต้องมีการนวดดูแลที่ดี จึงจะทำให้หน้าอกออกมาสวยงามถือว่าบริการดีประทับใจค่ะที่เราเลือกเสริมที่โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกค่ะหมอทนงศักดิ์ค่ะทรงสวยใส่ใจลูกค้าดีและในการนัดคิวก็เป็นไปตามที่เราต้องการเข้ามาปรึกษาคุณหมอก็ดีคุณหมออธิบายดีเข้าใจง่ายแนะนำซิลิโคนที่หลายๆที่นิยมกันก็คือเราเสริมของซิลิโคนอเมริกา ยี่ห้อ เมนเตอร์เนื้อทราย ลักษณะของถุงซิลิโคนเจล ผิวด้านนอกเป็นซิลิโคนที่มีความทนทานสูง มีโมเลกุลแน่นหนาป้องกันการรั่วไหลของเนื้อซิลิโคนเจลที่อยู่ด้านใน ด้านในถุงซิลิโคนบรรจุซิลิโคนเจลเป็นซิลิโคนที่มีความคงตัวสูง ถึงแม้ว่าจะผ่าครึ่งถุงซิลิโคนเนื้อซิลิโคนเจลที่อยู่ด้านในก็จะไม่ไหลเสริทางรักแร้ ซึ่งเป็นวิธีที่นิยมมากที่สุดเพราะซ่อนแผลได้ค่อนข้างดี

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้