ดู: 1341|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวหน้าอก คุณหมอทรงยศ Dream clinic Size 440 cc หยดน้ำ Mentor

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้ โอ๋จะมารีวิว เสริมหน้าอกทรงหยดน้ำ กับคุณหมอทรงยศ ที่ดรีมคลินิกค่ะ  ที่อยากจะมารีวิวเลยเนี่ย เพราะเห็นว่าหน้าอกทรงหยดน้ำคนรีวิวค่อนข้างน้อย โอ๋เลยอยากจะแชร์ประสบการณ์เสริมหยดน้ำให้ทุกคนฟังกันค่ะ

บอกตรงๆตอนแรกโอ๋ ก็ดูแต่ทรงกลม อยากทำทรงกลม โอ๋ดูไว้เป็น Mentor ค่ะ แต่พอไปเจอคุณหมอทรงยศปุ้ป ความคิดเปลี่ยนเลยค่ะ หมอเห็นหน้าอกโอ๋ และแนะนำทรงหยดน้ำเลยค่ะ เพราะหน้าอกก่อนทำ ค่อนข้างหย่อน เพราะอาจจะผ่านการมีบุตรมาแล้วด้วย และเนื้อเดิมของโอ๋ค่อนข้างเยอะเลยค่ะ หมอเลยแนะนำว่าทำหยดน้ำจะสวยกว่า เพราะถ้าทำทรงกลม หัวนมจะปักลง และ เนินหน้าอกจะอยู่ต่ำ พอได้ยินแบบนั้น เปลี่ยนใจเลยค่ะ เชื่อตามที่หมอแนะนำ เลยมาจบลงที่ Mentor หยดน้ำ 440 cc วางซิลิโคนหนือกล้ามเนื้อ  ผ่าตัดใต้ราวนมค่ะ  ที่ทำได้ไซ้สใหญ่เพราะฐานหน้าอกโอ๋ค่อนข้างกว้าง  โอ๋เลือกไซ้ส ใหญ่สุดที่หมอแนะนำมาให้ และเนื้อเดิมโอ๋มีค่อนข้างเยอะ เลยทำเหนือกล้ามเนื้อ เพื่อจะได้หายเร้วและหน้าอกดูชิดกันมากขึ้นด้วยค่ะ

จริงๆก่อนหน้านั้น โอ๋ดูไว้หลายที่เลยนะคะ แถวบ้านที่ ตจว.ก็ดูไว้ค่ะ แต่ยังไม่ถูกใจ จนมาเจอคุณหมอทรงยศ รุ้สึกประทับใจตั้งแต่ครั้งแรกที่เจอ หมอพูดตรงดีค่ะ และคลินิกก็ดูสะอาด ปลอดภัย โอ๋เลยมั่นใจ ที่นี่แหละ ที่ชั้นจะฝากชีวิตกับน้องนมไว้ เลยตัดสินใจปรึกษาเสร็จ มัดจำ นัดวันทำเลยค่ะ

ก่อนทำหน้าอกค่ะ ใส่อะไรก็ไม่มั่นใจ

ตอนนี้โอ๋ทำครบ 2 เดือนกว่าๆได้แล้วค่ะ  ช่วงทำแรกๆ หมอนัดตรวจตลอดนะคะ  โอ๋ไปกลับชลบุรี ทุกอาทิตย์เลยค่ะ ตอนแรกก็ขี้เกียจไป แต่เพื่อความปลอดภัย ต้องเข้าไปตามนัดค่ะ พอหลังสามเดือน หมอก็จะเริ่มนัดห่าง ลงเรื่อยๆค่ะ เพราะหน้าอกเราปกติ ไม่มีปัญหาแล้ว  ตอนนี้ไปเจอเพื่อน เพื่อนชมทุกคนว่าหน้าอกสวยมาก ดูเป็นธรรมชาติ ที่สำคัญนิ่มากๆเลยค่ะ และแผลตอนนี้ก็ค่อยๆจางลงแล้ว คุณหมอเย็บแผลเนียนมากค่ะ  เพื่อนบอกไม่เหมือนทำมาเลย ดูธรรมชาติสุดๆ ตัวโอ๋เอง ใส่เสื้อผ้าชุดไหนก็มั่นใจมากขึ้น แต่งตัวสนุกมกค่ะ

ตัดสินใจไม่ผิดจริงๆค่ะ ที่เลือก ดรีมคลินิก คุณหมอทรงยศ คุณหมอดูแลดีมากและพนักงานก็ใส่ใจกันสุดๆ ขอบคุณคุณหมอและทีมงานทุกคน ที่ทำให้ความฝันของผู้หญิงคนนึงเป็นจริง ที่อยากจะมีหน้าอก และใส่เสื้อผ้าแล้วสวยๆกับเค้าบ้างค่ะ

ใครที่กำลังมองหาที่เสริมหน้าอก ลองเข้าไปคุยกับคุณหมอทรงยศดูก่อนได้นะคะ เพราะว่าคุณหมอแนะนำระเอียดมากจริงๆค่ะ เผื่อเป็นแนวทางในการตัดสินใจให้เราด้วยค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้