ดู: 800|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอก 300 ซีซี ดูน้อยแต่ดูมมาก

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีทุกคน เราชื่อมิ้นนะ ขอแทนตัวเองว่าเรานะ ไม่ค่อยแทนตัวเองด้วยชื่อเท่าไหร่ 555  วันนี้เราก็อยากจะมาแชร์ประสบการณ์เสริมหน้าอกที่เพิ่งไปทำมา  เชื่อว่าสาวๆ หลายคนก็อยากเสริมกันใช่เปล่า แต่ก็นะ ใคร ๆ ก็อยากมีหน้าอกกันทั้งนั้น เอาเป็นว่าเราหัวอกเดียวกัน

ใส่ชุดบีกินี่มันควรจะเซ็กซี่หรือเปล่า 555

แนะนำตัวเองก่อนละกันเนอะ เราทำงานเป็นสไตล์ลิสต์ ที่พบปะผู้คน ส่วนมากเป็นดารานักแสดงค่ะ  ทำงานร่วมกับดาราสาวๆ สวยๆ หน้าตาดี นมใหญ่ๆ กันทั้งนั้น 555 (ลองเข้าดูไอจีเราได้นะ ig.maminzzz  แต่ไม่ค่อยมีรูปตัวเองหรอก 555 ) ก็แอบอิจเบาๆ แต่ก็ไม่เบาเท่าไหร่หรอก คิดอยากจะเสริมเหมือนกันแหละ แฮ่ ๆ  เห็นเป็นคนเท่ๆ แต่เราก็อยากมี อยากสวยเหมือนกันนะ

แมนๆ คุยกันฮะ

มีแต่คนบอกว่าเป็นสาวเท่

อยากรู้เปล่า? ว่าเราเสริมหน้าอกที่ไหน ?  เราเสริมหน้าอกที่โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซ  ช่วงที่เราทำมันเป็นช่วงโปรโมชั่นนะทุกคน มีของแถมเยอะแยะมากมายคุ้มมาก ก็จะมี (เอาที่จำได้นะ )
-        ดมยาด้วยวิสัญญีแพทย์
-        ค่ายาหลังเสริมหน้าอก
-        บริการตัดไหมฟรี หลังเสริมหน้าอก
-        ใบรับประกันซิลิโคนหน้าอกตลอดชีวิต
-        สปอร์ตบรา 1 ตัว

ก่อนที่เราจะตัดสินใจทำ ได้ศึกษาเรื่องการเสริมหน้าอก อ่านรีวิวมาได้สักพักใหญ่ๆ แล้วนะ จะทำอะไรทั้งที เราคิด และศึกษามาดีแล้ว และได้เข้าไปปรึกษากับคุณหมอแล้วค่ะ ว่าเราหน้าอกเท่านี้ จะต้องเสริมขนาดเท่าไหร่ ทรงไหนที่เข้ากับเรามากที่สุด

มาปรึกษา-นัดคิว ที่โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซ ชิวมาก ง่วงมาก อยากจะนอนตรงนี้เลยแหละ

เราทำทรงกลม mentor  ขนาด 300 cc นะ หมอบอกว่าเป็นขนาดที่พอดีกับเรา เพราะเป็นคนตัวเล็ก ทำใหญ่ไปมันจะไม่รับกับสัดส่วนของเราค่ะ อีกอย่าง ใหญ่ไปก็กลัวนมแตกลาย อันนี้หลายคนกลัวกัน เราก็กลัว 555

โผล่มาวันจริง วันที่จะมีหน้าอก ตื่นเต้นหน่อยๆ

ก่อนผ่าตัด...เราได้งดอาหาร น้ำ มาแล้ว 6 ชม. นะ วันจริงก็ไม่ต้องกลัวนะคะ เขามีการดมยาสลบ ด้วยวิสัญญีแพทย์ (เป็นหมอดมยาโดยเฉพาะ) เราก็แค่หลับ ตื่นมาก็หนักหน้าอกละ 555 แต่อย่าลืมพาญาติ เพื่อน มาด้วยนะ จะได้ค่อยดูแลหลังออกห้องผ่าตัดค่ะ

เตรียมตัวขึ้นเขียงจ้า

การผ่าตัดผ่านไปด้วยดี ขอวาร์ปไปเจอกันที่บ้านเลยนะงับ

วันที่1 มันก็จะหนัก ๆ หน้าอกหน่อย ยังไม่ชินที่มีนม อาการต่าง ๆ ก็มีแค่ปวด ๆ หน่อย ไม่มาก
สปอร์ตบรา ที่โรงพยาบาลมีแถมมาให้นะ (คุ้มสุด) ไม่ต้องซื้อ ปกติมันต้องซื้อแยกนะ (ที่เคยได้ยินมา) หลายตังพอสมควร

เราว่าเราฟื้นตัวไวนะ ลุกเดินได้ปกติ ไม่มีอาการใด ๆ เที่ยวได้ปกติเลยจ๊ะ แค่อย่าลืมใส่สปอร์ตบรา ก็พอ คือใส่เพื่อประคองนม เพื่อให้ซิลิโคนที่เสริมมา มันเข้าที่นะ

วันที่ 7 สภาพตอนอยู่โรงพยาบาล มาให้หมอดูอาการหลังเสริมหน้าอก ก็ยังใส่สปอร์ตบราข้างในนะ ไม่เป็นปัญหาในการแต่งตัว

เสริมหน้าอกครบ 7 วันแล้วค่ะ ส่วนตัวประทับใจมาก แรก ๆ ก็มีบ้างที่กลัว กลัวว่าเสริมหน้าอกแล้วจะออกมาเฟล แต่ความเป็นจริงแล้ว ไม่เลย มันพอดีกับตัวเรา เข้ากับเรามาก แต่จะให้เข้าที่ มันต้องใช้เวลานานพอสมควรค่ะ (ของแบบนี้ต้องรอนะ ) ไว้ถ้ามีอะไรเพิ่มเติมอีก เราจะคอยมาอัพเดทแล้วกันเนอะ ก็ถ้าใครสนใจอยากเสริมหน้าอก ลองเข้าไปปรึกษาได้นะ (นี่ค่ะ @masterpiececlinic) ลองแอดไลน์สอบถามได้  ไม่ต้องกลัวนะ ถ้าอยากสวยก็ต้องกล้าค่ะ
ชอบขนาดเเบบนี้เหมือนกันเลยค่ะ กำลังดีไม่ใหญ่ไป
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้